നരച്ച മുടി വേരോടെ കറക്കുന്നതിനും, മുടിയിൽ നര വരാതിരിക്കാനും.

പണ്ടുകാലങ്ങളിൽ മുടിനര എന്നത് കണ്ടിരുന്നത് മിക്കവരെയും പ്രായമായ ആളുകളിൽ ആയിരുന്നു എന്നാൽ ഇന്നത്തെക്കാലത്ത് മുടി നരയ്ക്കുക എന്നത് ചെറിയ കുട്ടികൾ മുതൽ എല്ലാവരിലും കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ആരോഗ്യപ്രശ്നം മാത്രമല്ല സൗന്ദര്യപ്രശ്നം കൂടി ആയി മാറിയിരിക്കുന്നു ക്കുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനും അതുപോലെതന്നെ മുടി നരയ്ക്കുന്നത് മാറി കിട്ടുന്നതിനുവേണ്ടി നിരവധി മാർഗങ്ങൾ പരിഹസിക്കുന്നവർ ആയിരിക്കും മിക്കവാറും എല്ലാവരും മുതിർന്നവർ ആണെങ്കിലും മുടി നര ഒഴിവാക്കുന്നതിനായി ഹെയർ ഡൈ ഉപയോഗിക്കുന്നവരാണ് എന്നാൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള ഹെയർ ഡൈ ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ ഒത്തിരി പാർശ്വഫലങ്ങളാണ്.

ലഭിക്കുന്നത് കാരണം ഇന്ന് വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന ഒട്ടുമിക്ക ഹെയർഡൈ തുടങ്ങുന്നതിനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ മുടി ഇരട്ടിയായി വർദ്ധിക്കാൻ അതിനുമാത്രം എല്ലാം തലവേദന തലയിലെ ചുവന്ന തടിപ്പുകൾ വേദന പൊള്ളുന്ന പോലെയുള്ള അവസ്ഥ എന്നിവ ഉണ്ടാകുന്നതിന് കാരണമാകുന്നു അതുകൊണ്ടു തന്നെ മുടി നര അകറ്റാൻ എളുപ്പത്തിൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഹെയർഡൈ ഒത്തിരി ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ദോഷം വരുത്താതെ ഒരു ടൈം നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കുന്നതായിരിക്കും അതായത് പ്രകൃതിദത്ത ഹെയർ ഡൈ ഉപയോഗിക്കുന്നതായിരിക്കും കൂടുതൽ നല്ലത്.

ഇത്തരം ഹെയർ ഡൈ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ മുടി ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനും അതുപോലെതന്നെ യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള പാർശ്വഫലങ്ങളില്ലാതെ നമുക്ക് മുടിയുടെ ആരോഗ്യം സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും നിലനിർത്തുന്നതിനും മുടി നരക്കാതിരിക്കാൻ പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ വളരെയധികം സഹായകമാണ്. ഇതിൽ മുടിയുടെ ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും നരച്ച മുടി വേരോടെ തന്നെ കറുപ്പിക്കുന്നത്.

വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് നീലയമരി. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.