ശരീരവേദന, കാൽപ്പാദത്തിൽ ഉള്ള വേദന, വാതരോഗം എന്നിവയ്ക്ക് ഉടനടി പരിഹാരം..

ഒട്ടനവധി ഔഷധസസ്യങ്ങളും നമ്മുടെ ചുറ്റുവട്ടത്ത് കാണാൻ സാധിക്കും യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള പാർശ്വഫലങ്ങളില്ലാതെ കൂടുതൽ ഫലം നൽകുന്ന ഒട്ടനവധി ഔഷധസസ്യങ്ങൾ നമ്മുടെ ചുറ്റുപാടും ഉണ്ട് ഏറെ ആരോഗ്യഗുണങ്ങൾ നൽകുന്ന ഒരു സസ്യമാണ് എരിക്ക് എന്നത്. ഇലയുടെ പ്രാധാന്യത്തെക്കുറിച്ച് ഇന്ന് പലർക്കും അറിയില്ല എന്നതാണ് വാസ്തവം എഡിറ്റിംഗ് പൂവും ഇലയും കറയുമെല്ലാം വളരെയധികം ഔഷധ ഗുണങ്ങളുള്ള ഒന്നാണ് പ്രമേഹമടക്കമുള്ള പല അസുഖങ്ങൾക്കും നല്ലൊരു പ്രതിവിധി തന്നെയായിരിക്കും ഇരിക്കുക എന്നത് പ്രധാനമായ രണ്ടുതരത്തിലാണ് കാണപ്പെടുന്ന ചുവന്നപൂവേ കൂടി.

കാണുന്ന ചിത്രീകരിക്കും വെളുപ്പും നീലയും കൂടിയ നിറമുള്ള വെള്ളരികും. കൂടുതലും ഔഷധഗുണങ്ങളുള്ള ഒന്ന് വെള്ള എരുക്ക് തന്നെയായിരിക്കും. ഒത്തിരി ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിന് പ്രകൃതിദത്ത മാർഗമെന്ന മോഡൽ നമുക്ക് എനിക്ക് ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കും തലവേദന മാറുന്നതിന് ഇത് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് എരിക്കിന് പഴുത്ത ഇല അരച്ചു പുരട്ടുന്നത് കൂടുതൽ ഫലം തരുന്ന ഒന്നാണ് എരിക്കിൻ കറ പഞ്ഞിയിൽ മുക്കി വേദനയുള്ള പല്ലിൽ കടിച്ചുപിടിക്കുന്ന തലവേദനയ്ക്ക് പരിഹാരം കാണുന്നതിന് സാധിക്കുകയും ചെയ്യും.

മാത്രമല്ല സന്ധികളിലെ യും വേദനയും നീർക്കെട്ടും മാറാൻ ഇതിന്റെ ഇലകൾ ഉപ്പുചേർത്ത് അരച്ച് മൂന്നു ദിവസത്തോളം വേദനയുള്ള സന്ധികളിൽ വച്ചുകെട്ടുന്നത് ലൂടെ വളരെ വേഗത്തിൽ നമുക്ക് ബാധിത സംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങളും അതുപോലെതന്നെ ശരീര വേദനകൾക്കും പരിഹാരം കാണുന്നതിന് സാധിക്കും. ഉപ്പൂറ്റി വേദന ചെവി വേദന എന്നിവയ്ക്ക് പരിഹാരം കാണുന്നതിനും.

ഏൽക്കില്ല വളരെയധികം നല്ലതാണ് നടുവേദന മാറ്റുവാനായി എരിക്കിൻ ഇല അരച്ച് എണ്ണയിലിട്ടു കാച്ചി അത് കിഴി പിടിക്കുന്നത് ലൂടെ സാധിക്കും. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.