വിയർപ്പ് നാറ്റം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ഇല്ലാതാക്കാം.

ബസ്സിൽ യാത്ര ചെയ്യുമ്പോൾ നമ്മളിൽ പലരും അനുഭവിച്ചിട്ടുണ്ടാകും തൊട്ടടുത്തിരിക്കുന്ന ആളുടെ കക്ഷത്തിൽ നിന്ന് വമിക്കുന്ന ദുർഗന്ധം. നിങ്ങൾക്കുണ്ടാകും നന്നായി ജോലി ചെയ്തു കഴിഞ്ഞോ അത് അല്ലെങ്കിൽ കുളിച്ചു കഴിഞ്ഞു ഉയർത്ത് ശേഷം ക്ഷേത്രത്തിൽ നിന്ന് ദുർഗന്ധം വമിക്കുന്നത്. പലപ്പോഴും ഇത്തരത്തിലുള്ള ദുർഗന്ധം കാരണം ആരുടെയും മുമ്പിൽ ചെന്നു നിൽക്കാൻ തന്നെ മടിയായിരിക്കും. ഇങ്ങനെ ഒരു പ്രശ്നം ഇല്ലാതാക്കാൻ ആയിട്ട് പൊലീസ് നായകളും തെറ്റുകളും ഉപയോഗിക്കുന്നവരാണ് പലരും. എന്നാൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള യൂണിറ്റുകളും പൊലീസ് പ്രേമമൊക്കെ ശരീരത്തിന് പ്രതികൂലമായാണ് ബാധിക്കുന്നത്.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ അത്തരത്തിലുള്ള ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ വളരെയേറെ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുണ്ട് വിയർപ്പ് നാറ്റത്തെ തുരത്താൻ ആയിട്ട് വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്യാവുന്ന പ്രതിവിധികൾ നമുക്ക് നോക്കാം. ശരീരത്തിലുണ്ടാകുന്ന വിയർപ്പ് നാടകത്തിനുള്ള ഒറ്റമൂലിയാണ് തക്കാളി. നാലു അഞ്ചു തക്കാളി എടുത്ത് നന്നായി പിഴിയുക. ഇതിന്റെ നീരെടുത്ത് മാറ്റിവയ്ക്കുക.ഒരു ബക്കറ്റിൽ വെള്ളം എടുക്കുക നേരത്തെ മാറ്റിവെച്ച തക്കാളിയുടെ നീര് ഒരു ബക്കറ്റ് വെള്ളത്തിലേക്ക് ചേർക്കുക.നിങ്ങളുടെ ശരീരം നന്നായി വീർത്തിരിക്കുന്ന സമയത്ത് ഈ വെള്ളത്തിൽ കുളിക്കുക.

ഇത്തരത്തിൽ ചെയ്യുമ്പോൾ നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിലെ ദുർഗന്ധം ഉണ്ടാകുന്ന ബാക്ടീരിയകൾ വളരെപ്പെട്ടെന്നുതന്നെഇല്ലാതാകും. ദിവസവും നിങ്ങൾ കുടിക്കുന്ന വെള്ളത്തിൽ തക്കാളിനീര് ചേർക്കുന്നത് വളരെ നല്ലതാണ്. നിങ്ങളുടെ വിയർപ്പിൽ നിന്നുണ്ടാകുന്ന രൂക്ഷഗന്ധം ഇല്ലാതാക്കാൻ ഇത് വളരെയധികം സഹായിക്കും. തക്കാളി ജ്യൂസ് സ്ഥിരം ആകുന്നത് വഴി നിങ്ങളുടെ വിയർപ്പുനാറ്റം വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ പമ്പകടക്കും.

എന്നാൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ ദിവസവും തക്കാളി ജ്യൂസ് കുടിക്കുന്നവർ കരൾ കിഡ്നി സംബന്ധമായ രോഗങ്ങൾ ഇല്ല എന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തിയതിനു ശേഷം മാത്രം ഇത് കുടിച്ചു തുടങ്ങുക എന്നതാണ്. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.