ഈ ചെടിയുടെ ഔഷധഗുണം അറിഞ്ഞാൽ ആരുമൊന്നു ഞെട്ടും.

നിറയെ പൂ ചൂടി നിൽക്കുന്ന നിത്യകല്യാണി ഉദ്യാനത്തിന് ശോഭയേറുന്ന ഒന്നാതരം പൂച്ചെടി തന്നെയാണ്. നിരവധി പേരുകളിലാണ് ഈ ചെടി അറിയപ്പെടുന്നത് സ്മശാന പൂച്ചെടി ശവംനാറിപ്പൂവ് ശവക്കോട്ടപ്പച്ച എന്നെ ഒത്തിരി പേരുകളിൽ ഈ ചെടി അറിയപ്പെടുന്നുണ്ട് ഇതിൽ ധാരാളമായി ഔഷധഗുണങ്ങളുള്ള ഒരു ചെടി തന്നെയാണ്. ഇതൊരു ഔഷധ സസ്യം കൂടിയാണ് ഇതിന്റെ വേരും ഇലയും ആണ് ഏറ്റവും ഔഷധയോഗ്യം. പ്രമേഹചികിത്സയിൽ നിത്യകല്യാണി ഉപയോഗിക്കുന്നവർ ഉണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ കടന്നൽ കുത്തുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന നീരും വേദനയും അകറ്റുന്നത് മുതൽ നേത്ര രോഗങ്ങളുടെ.

ചികിത്സയിൽ നിത്യകല്യാണി വളരെ പ്രമുഖമായ ഉപയോഗിച്ചുവരുന്നു മാത്രമല്ല ഇവയുടെ പ്രധാനഗുണം രക്തത്തിലെ ശ്വേതരക്താണുക്കളുടെ എണ്ണം കുറയ്ക്കുന്നതിനുള്ള കഴിവാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ അർബുദത്തെ രോഗചികിത്സയിൽ നിർണായക സ്ഥാനം ഈ മെഡിക്കൽ ലഭിക്കുന്നുണ്ട് ഇതിനുപുറമെ ഈ ചെടിക്ക് രക്തസമ്മർദ്ദം കുറയ്ക്കാനും സാധിക്കും. അതുപോലെതന്നെ വിഷരഹിത ആയും നിത്യകല്ല്യാണി ഉപയോഗിക്കാം. ഒരു ചെടി നട്ടു പിടിപ്പിച്ചാൽ ഇതിലൂടെ ഒത്തിരി ചെടികൾ ഉണ്ടാകുന്നതായിരിക്കും.

പ്രമേഹ മാറുന്നതിന് നിർത്തി കല്യാണിയുടെ ഇലയുടെ നീര് 10 മില്ലി ദിവസവും കുടിക്കുന്നതിലൂടെ പ്രമേഹത്തെ നമുക്ക് ഇല്ലാതാക്കാൻ സാധിക്കുന്നത് ആയിരിക്കും. ഇത് വ്യവസായികാടിസ്ഥാനത്തിൽ ആയി നിർമ്മിച്ച അത്ഭുത ചികിത്സയ്ക്കായി ഉപയോഗിച്ചുവരുന്നുണ്ട് പല മെഡിസിന് കളും തയ്യാറാക്കുന്നതിന് ഇത് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നുണ്ട്.

വളരെയധികം ഔഷധയോഗ്യമായ ഒന്നുതന്നെയാണെന്ന് എത്തി കല്യാണം കല്യാണം മുടികളിൽ വച്ചുപിടിപ്പിക്കുന്ന വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യും. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.