മൂത്രാശയ രോഗങ്ങൾ ഇനി ഒരിക്കലും വരില്ല.

ധാരാളമായി ഔഷധഗുണമുള്ള ഒന്നാണ് കൂവ ആരോറൂട്ട് എന്നാണ് ഇംഗ്ലീഷിൽ ഇത് അറിയപ്പെടുന്നത് ഇതിൽ ധാരാളം അന്നജം അടങ്ങിയ കൂവക്കിഴങ്ങ് അല്ലെങ്കിൽ കൂവപ്പൊടി എന്നിവ പൊടിയായി സംസ്കരിക്കപ്പെട്ടു നു ഊർജ്ജ സമ്പുഷ്ടമായ ഈ പൊടി മധുരവുമുള്ള വിഭവങ്ങളിൽ ഒരുപോലെ ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കും.പ്രോട്ടീൻ, ഇരുമ്പ്, ഫോസ്ഫറസ്, പൊട്ടാസ്യം തുടങ്ങിയ പോഷകങ്ങളും ധാരാളമായി അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇത് ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യും ദഹിക്കാൻ എളുപ്പമുള്ളതും ഗ്ലൂട്ടൻ രഹിതവും ഉയർന്ന പോഷകഗുണങ്ങളും ഉള്ള കൂവക്കിഴങ് പൊടിയുംമിതമായ ഭക്ഷണം ആവശ്യമുള്ള കുട്ടികൾക്കും.

മുതിർന്നവർക്കും പോഷക ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റുന്നതിന് അനുയോജ്യമായ ഒന്നാണ്. കൂവപ്പൊടി അഥവാ ആരോറൂട്ട് പൊടി കോൺ സ്റ്റാർച്ച് പോലെ വെളുത്തതും നന്നായി പൊടിച്ചതും ആണ് പക്ഷേ പോഷക ഉള്ള സ്ഥാനം വളരെയധികം വലുതാണ്. പോഷകസമ്പുഷ്ടമായ ഈ അന്നജ ബ്രെഡ് പാസ്താ കേക്ക് തുടങ്ങിയ ഭക്ഷ്യവസ്തുക്കൾ തയ്യാറാക്കുവാൻ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട് കൂവപ്പൊടി ശിശുക്കൾക്കുള്ള വിഭവങ്ങളിലും മിഠായി കളിലും ഒരു പ്രധാന ഘടകമായി ചേർത്ത് ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്.

കൂവ വയ്ക്കുന്നതിലൂടെ ഒത്തിരി ഗുണങ്ങളാണ് നമുക്ക് ലഭിക്കുന്നത് മുറിവുകളെ ചികിത്സിക്കുന്നതിനും വിഷത്തിന് മരുന്നായി ഉപയോഗിക്കുന്നു രുചിയും മധുരവും തണുത്ത ഫലവുമാണ് കൂവ ഇതിനെ മിതവാദ ദോഷത്തെ സമർപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള സ്വാഭാവിക ശേഷിയുണ്ട്. ശരീരത്തിന് പോഷണം ശക്തി ഇലക്ട്രോലൈറ്റ് അസന്തുലിതാവസ്ഥ നിലനിർത്തുന്നതിനും ഇത് വളരെയധികം സഹായിക്കും. ശരീര ഭാരം കുറയ്ക്കുന്നതിന് സഹായിക്കുന്ന പൂവ് പൊടിയിൽ 32% പ്രതിരോധശേഷിയുള്ള അനുഗ്രഹവും.

വലിയ അളവിൽ ലഭിക്കാത്ത ഫൈബറും അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു ഇത് വയർ ശൂന്യമാക്കുന്ന സമയത്തിന് വേഗത കുറയ്ക്കുകയും നിങ്ങളെ കൂടുതൽ നേരം വിശപ്പ് അനുഭവപ്പെടാതെ സംതൃപ്തരാക്കുകയും ചെയ്യും. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.