മുടിയിഴകൾക്ക് കരുത്തും ബലവും ആരോഗ്യം നൽകുന്നതിന്.

നമ്മുടെ പൂർവികന്മാർ ഉപയോഗിച്ചിരുന്ന ഒന്നാണ് നെല്ലിക്ക എന്നത്. നെല്ലിക്ക നെല്ലിക്ക ഉപയോഗിക്കുന്നതലൂടെ ഒത്തിരി ഗുണങ്ങളാണ് നമ്മുടെ മുടിക്ക് ലഭിക്കുന്നത്.കേശ സംരക്ഷണത്തിന് ഏറ്റവും മികച്ച പ്രതിവിധി തന്നെ നെല്ലിക്ക എന്ന് പറയാൻ സാധിക്കും മുടികൊഴിച്ചിൽ തടയാനും മുടി ഇടതൂർന്ന് വളരുന്ന നമുക്ക് നല്ല ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ് തലയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങൾക്കും പരിഹാരം കാണുന്നതിന് അതായത് മുടികൊഴിച്ചിൽ താരൻ അകാലനര പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ പരിഹരിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്.

വിറ്റാമിൻ സിയുടെ ഏറ്റവും സമ്പന്നമായ പ്രകൃതിദത്ത ഉറവിടമാണ് നെല്ലിക്ക കൂടാതെ ആവശ്യമായ അളവിൽ ഇരുമ്പ് കാൽസ്യം ഫോസ്ഫറസ് ടാനിൻ എന്നിവയും അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഒത്തിരി അസുഖങ്ങൾക്കുള്ള ഒരു മികച്ച പ്രതിവിധിയായും നമുക്ക് ഇതിന് ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കും. നെല്ലിക്ക പതിവായി കഴിക്കുന്നത് രോഗപ്രതിരോധശേഷി വർധിപ്പിക്കാനും ശരീരത്തെ അവളിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കുന്നതിനും വാർദ്ധക്യലക്ഷണങ്ങളെ കുറയ്ക്കാനും വളരെയധികം സഹായിക്കും. മാത്രമല്ല ആദ്യം ഗുണങ്ങൾക്ക് പുറമേ മുടിക്കും ചർമ്മത്തിനും അത്ഭുതങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കാൻ വലിയ ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ സാധിക്കും.

നമ്മുടെ മുടിയിഴകൾക്ക് നെല്ലിക്ക വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നുണ്ട് കട്ടിയുള്ളതും ശക്തവുമായ ലഭിക്കുന്നതിന് മാത്രമല്ല ശിരോചർമ്മത്തിൽ ലേക്കുള്ള രക്തചംക്രമണം വർധിപ്പിക്കുന്നതിനും നെല്ലിക്കയില് അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന പോഷകങ്ങൾ സഹായിക്കുന്നു ഇത് മുടിയുടെ വളർച്ചയെ ഉത്തേജിപ്പിക്കുന്ന വളരെയധികം ഉത്തമമാണ്. നെല്ലിക്ക അടങ്ങിയ വിറ്റാമിൻ സി കോളേജൻ എന്ന പ്രോട്ടീൻ കൂടുതൽ അളവിൽ ഉൽപ്പാദിപ്പിക്കുന്നതിന് സഹായിക്കുന്നു.

ഇത് രോഗങ്ങളുടെ മൃതകോശങ്ങളെ ഇല്ലാതാക്കി പുതിയ മുടി ക കിളിർത്ത വരുന്നതിനെ വളരെയധികം നല്ലതാണ്. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.