ഇത് ഒരല്പം പുരട്ടിയാൽ, കഷണ്ടിയിൽ പോലും മുടിവളരും.

മുടി വളരാൻ വേണ്ടി പല വഴികളും തേടുന്നവർ ആയിരിക്കും മിക്കവാറും എല്ലാവരും അതിനായി ഇന്ന് വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന പലതരത്തിലുള്ള എണ്ണകൾ ഉപയോഗിച്ചിട്ടും ഫലം ലഭിക്കാതെ വിഷമിക്കുന്നവർ ആയിരിക്കുമെന്ന് മുടിസംരക്ഷണത്തിന് എപ്പോഴും നമ്മുടെ പൂർവികന്മാർ ഉപയോഗിച്ചുവരുന്ന പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് കൂടുതൽ ഉചിതം അതായിരിക്കും കൂടുതൽ നല്ല റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന തരത്തിൽ മുടിയുടെ വളർച്ച വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് നമ്മുടെ തലയിലെ രക്തയോട്ടം വർധിപ്പിക്കുന്നതിനും അതുപോലെ മുടിയുടെ വളർച്ച കൂടുതൽ വേഗത്തിൽ വളരെയധികം ഉത്തമമായ ഒന്നാണ്.

മാത്രമല്ലചില ചർമത്തിലുണ്ടാകുന്ന താരൻ പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്കും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിനും ഇത് വളരെ അധികം സഹായിക്കും എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മുടെ മുടി കൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ടാകുന്നതിനുള്ള സാധ്യത വളരെയധികം കൂടുതലാണ് ഇത് താരൻ ഇല്ലാതാക്കി മുടികൊഴിച്ചിൽ ഇല്ലാതാക്കി മുടി സമൃദ്ധമായി വളരുന്നതിനും മുടിക്ക് നല്ല കരുതും ബലം നൽകുന്നതിനും വളരെയധികം ഉത്തമമാണ്. ഇതിൽ ധാരാളമായി അഞ്ചിൽ ഫംഗൽ ആന്റി ബാക്ടീരിയൽ ഗുണങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ശിരോചർമത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന താരൻ തടയുന്നതിനും മുടി കൊഴിച്ചിൽ നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനും ഇത് വളരെയധികം.

ഗുണം ചെയ്യും ഗുണം പൂർണമായും ലഭിക്കുന്നതിന് മുടിയിൽ പുരട്ടുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ് . അകാലനരയ്ക്ക് പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിനും ഇത് വളരെയധികം ഉപയോഗ ഗുണം ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ് എന്നറിയപ്പെടുന്ന അതിനോടൊപ്പം തന്നെ മുടിയുടെ കരുത്തും വർദ്ധിപ്പിക്കാനും സഹായിക്കും. മുടിയുടെ അറ്റം പിളരുന്നത് ഇന്ന് പലപ്പോഴും മുടിയുടെ വളർച്ചയെ വളരെയധികം ദോഷമായി ബാധിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്.

മുടിയുടെ അറ്റം പിളർന്ന് അവസ്ഥ മുടിക്ക് വളരെയധികം ദോഷം ഉണ്ടാക്കുന്നതിനെ കാരണമായിത്തീരും .തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.