കട്ടിയുള്ള കറുത്ത മുടിയിഴകൾ ലഭിക്കുന്നതിന്.

കേശ സംരക്ഷണത്തിന് ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകൃതി ദത്ത മാർഗം തന്നെയായിരിക്കും നെല്ലിക്ക ഉപയോഗിക്കുന്നത് മുടികൊഴിച്ചിൽ തുടങ്ങിയ മുടി നല്ലതുപോലെ ഇടതൂർന്ന് വളരുന്ന കരുത്തുള്ള കറുത്തമുടി ലഭിക്കുന്നതിനും ഇത് വളരെയധികം സഹായിക്കും. വിറ്റാമിൻ സി യുടെ ഇതുസംബന്ധമായ പ്രകൃതിദത്ത ഉറവിടമാണ് നെല്ലിക്ക കൂടാതെ ആവശ്യമായ അളവിൽ സിംഗ് കാൽസ്യം ഇരുമ്പ് ആനിസ് ഫോസ്ഫറസ് എന്നിവയും അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു ഇത് ഒത്തിരി അസുഖങ്ങൾ മികച്ച പ്രതിവിധിയായി ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കും ആരോഗ്യത്തിനു സൗന്ദര്യത്തിനും കേശ സംരക്ഷണത്തിനും.

എല്ലാം ഇത് വളരെയധികം ഉത്തമമാണ് പതിവായി കഴിക്കുന്നത് രോഗപ്രതിരോധശേഷി വർദ്ധിപ്പിക്കാനും ശരീരത്തിൽ ദുഷിപ്പുകൾ ഇൽ നിന്ന് മുക്തമാക്കാനും വാർദ്ധക്യ ലക്ഷണങ്ങൾ കുറയ്ക്കുവാനും വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ്. മാത്രമല്ല മുടിയ്ക്കും ചർമത്തിനും അത്ഭുതങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് നെല്ലിക്കാ. മുടിക്ക് നെല്ലിക്കയുടെ ഗുണങ്ങൾ വളരെയധികം നല്ലതാണ്. മുടിയുടെ അമൃത യിലേക്ക് കണക്കാക്കപ്പെടുന്നത് പ്രകൃതിദത്ത കണ്ടീഷണറായി പ്രവർത്തിക്കുകയും കട്ടിയുള്ള ശക്തമായ മുടി നൽകുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നു.

ശിരോചർമത്തിലെ രക്തചംക്രമണം വർധിപ്പിക്കുന്നതിനും വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നു. ഇത് മുടിയുടെ വളർച്ചയെ ഉത്തേജിപ്പിക്കുന്ന വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന മാത്രമല്ല . നെല്ലിക്കയിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന വിറ്റാമിൻ സി കൊളാജൻ എന്ന പ്രോട്ടീൻ ഉല്പാദിപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കുകയും ചെയ്യും. ശിരോചർമം വൃത്തിയാക്കാനും പരിപോഷിപ്പിക്കാനും മുടിക്ക് തിളക്കം നൽകാനും സഹായിക്കുന്നു ഇതിലടങ്ങിയിരിക്കുന്ന മലിനീകരണം.

puka ഹെയർ സ്റ്റൈൽ ഇങ്ങ് ഉപകരണങ്ങൾ എന്നിവ മൂലമുണ്ടാകുന്ന കെട്ടുപാടുകളിൽ നിന്നും മുടിയെ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും അകാലനര യിൽ നിന്ന് മുടി സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും സഹായിക്കും. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.