വായ്പുണ്ണ് ,വയറിലെ പുണ്ണ് എന്നിവ ഇല്ലാതാക്കാൻ കിടിലൻ ഒറ്റമൂലി..

തൊടികളിലും പറമ്പുകളിലും കാണപ്പെടുന്ന ഒരു ഔഷധസസ്യമാണ് കരിനെച്ചി. കരിനെച്ചി എന്ന ഔഷധസസ്യത്തെ ഒത്തിരി ആരോഗ്യഗുണങ്ങളും നൽകാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് .ഇത് ഒരു ഔഷധസസ്യമാണ് ആയുർവേദത്തിൽ വളരെയധികം പ്രാധാന്യമർഹിക്കുന്ന ഒന്നുതന്നെയാണ് വേദനസംഹാരി യുടെ ഗുണങ്ങൾ നൽകുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കും. മാത്രമല്ല ഇത് സന്ധികളിൽ വീക്കം കുറയ്ക്കുന്നതിനും ഇലകൾ ചേർത്ത് തിളപ്പിച്ച വെള്ളത്തിൽ കുളിക്കുന്നതും ചെയ്യുന്നത് സന്ധിവാദം തുടങ്ങിയ അസുഖങ്ങൾക്കും ഫലപ്രദമായ വേദന പരിഹാരമാണ്.

മാത്രമല്ല കരിനച്ചി ഇല നീര് പിഴിഞ്ഞു കുടിയ്ക്കുന്നത് വയറ്റിലെ പുണ്ണ് വായിലുണ്ടാകുന്ന പുണ്ണ് ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. കരിനെച്ചി യുടെ ഔഷധ ഗുണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണെന്ന് നോക്കാം. ശ്വാസകോശ സംബന്ധമായ അസുഖങ്ങൾക്ക് എതിരെ പ്രതികരിക്കുക ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനും അതുപോലെതന്നെ എത്ര പഴക്കമേറിയ ചുമയ്ക്കും പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിനും കരിനെച്ചി യുടെ വേര് ഫലപ്രദമായി ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കും മാത്രമല്ല കരിനച്ചി ഇല അരച്ച് തലയിൽ ഉറങ്ങുന്നത് കഫക്കെട്ട് മൂലം ഉണ്ടാകുന്ന.

തലവേദന ഒഴിവാക്കുന്നതിനും കഫം ഇല്ലാതാക്കാന് തടയുന്നതിനും ഇത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്. കഠിന ചെടിയുടെ ഇലകൾ പുറംതൊലി വേരുകൾ എന്നിവ ചർമ്മത്തിലെ മരണങ്ങളെ ശമിപ്പിക്കുന്നതിനും ചൊറിച്ചിൽ ശാന്തമാക്കുന്ന ഇതിലും വിഷമുള്ള പാമ്പുകളുടെയും കടി പരിഹാരം ആയി ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. മാത്രമല്ല ഇതിൻറെ ഇലയുടെ നീര് കുടിക്കുന്നതിലൂടെ വയറുവേദന കുടൽ പുഴുക്കൾ വായു കോപം ഗാസ്ട്രിക് പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ പരിഹാരം.

കണ്ടെത്തുന്നതിന് ഇത് വളരെയധികം നല്ലതാണ് കീടങ്ങളെ അകറ്റിനിർത്താൻ ഫലപ്രദമായി കീടങ്ങളെ അകറ്റാൻ എന്നാണ് ഇത് ഒത്തിരി ഔഷധ ഗുണങ്ങളാണ് നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന് നൽകുന്നത്. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.