പെട്ടെന്ന് നഖം വളരുന്നതിനും നഖം ചീന്തി പോകുന്നത് തടയാൻ കിടിലൻ വഴി.

നഖങ്ങളുടെ സൗന്ദര്യം എന്ന് കാത്തു സൂക്ഷിക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഒത്തിരി കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുന്നവർ ആയിരിക്കും മിക്കവാറും കൗമാരപ്രായക്കാർ എന്നാൽ നിങ്ങൾ വേണ്ടരീതിയിൽ സമ്മതിച്ചിട്ടുണ്ട് നിങ്ങളുടെ ആരോഗ്യം നശിക്കുകയും ആണെങ്കിൽ അത് പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങൾ തന്നെയാണ്. സൗന്ദര്യത്തിന് കാര്യത്തിൽ നഗർ സൗന്ദര്യം കൂടി ഉണ്ടെങ്കിൽ അഴക് വർദ്ധിക്കും.നഖങ്ങളുടെ ആരോഗ്യം നിലനിർത്തുന്നതിന് വളരെയധികം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ് ശരീരത്തിലെ അയാളുടെ കുറവുമൂലം പലതരത്തിലുള്ള ദുഃഖ രോഗം മൂലവും നഖങ്ങളുടെ ആരോഗ്യം ക്ഷയിക്കുന്നു പിന്നീട് പൊട്ടിപോകുന്നത് നയിക്കുകയും.

ചെയ്യും ഇതുകൂടാതെ കിഡ്നി തുടങ്ങിയ അവയവങ്ങൾക്ക് എന്തെങ്കിലും വിധത്തിലുള്ള തകരാറുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ അതും നഖങ്ങളുടെ ആരോഗ്യം വളരെ ദോഷകരമായി ബാധിക്കുക തന്നെ ചെയ്യും. പോഷക സമൃദ്ധമായ ഭക്ഷണം ശീലമാക്കിയാൽ നഖങ്ങളുടെ ആരോഗ്യം സംരക്ഷിക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ് ധാരാളം ഇലക്കറികൾ പയർവർഗങ്ങൾ തുടങ്ങിയ ആഹാരക്രമത്തിലെ ഭാഗമാക്കുക. പോഷകഗുണങ്ങൾ ധാരാളമുള്ള പഴം, പാൽ, മത്തി,ചീര,മുട്ട പച്ചക്കറികൾ എന്നിവ ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെടുത്തുന്നത് നമ്മുടെ അയൺ വിറ്റാമിൻ സി തുടങ്ങിയവ വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും.

നഖങ്ങളുടെ ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ നിലനിർത്തുന്നതിനും വളരെയധികം സഹായിക്കാനാണ് മാത്രമല്ല പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയ ഭക്ഷണം ധാരാളം കഴിക്കുന്നത് ഭാഗങ്ങളിൽ കണ്ടുവരുന്ന വെള്ള പാടുകൾ ഇല്ലാതാക്കാനും സഹായകരമാണ്. നഖങ്ങളിൽ നഖങ്ങൾ പൊട്ടിപ്പോകുന്നോ ആ അവസ്ഥ ഇല്ലാത്ത ഇരിക്കുന്നതിന് അല്പം ഒലിവ് ഓയിൽ ഉപയോഗിച്ച് മസാജ് ചെയ്യുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്. ഇത് സ്ഥിരമായി ചെയ്യുന്നതിലൂടെ നഖം പൊട്ടി പോകാതിരിക്കുന്നത് വളരെയധികം സഹായിക്കും.

അതുമാത്രമല്ല നഖങ്ങൾക്ക് കട്ടി വരുന്നതിനും ഒലിവോയിൽ വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യും ചെറുചൂടുള്ള മേഘങ്ങളിൽ മുക്കിവയ്ക്കുക അല്ലെങ്കിൽ ഈ എണ്ണ കൊണ്ട് മസാജ് ചെയ്യുന്നത് ഞങ്ങൾക്ക് ക്രമേണ ലഭിക്കുന്നത് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യും. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.