ശരീരം കാണിയ്ക്കും ഇത്തരം ലക്ഷണങ്ങൾ കിഡ്നിയുടെ തകരാറുകൾ സൂചിപ്പിക്കും.

നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ കിഡ്നി തകരാറിലാണ് എങ്കിൽ അതിനെ നമ്മുടെ ശരീരം നമ്മുടെ കാണിച്ചു നൽകുന്ന ചില സൂചനകളെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത്. നമുക്ക് നല്ല രീതിയിൽ തിരികെ കൊണ്ടുവരാൻ സാധിക്കും. ഷുഗർ പേഷ്യൻസ് അതുപോലെതന്നെ ശരീരം നല്ലതുപോലെ ഉള്ളവർക്കും കടുത്തുരുത്തി കടുത്തുരുത്തി അതുപോലെതന്നെ മരുന്നുകൾ കഴിക്കുന്നവർ വളരെയധികം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്. ഗുളികകൾ കഴിക്കുന്നവർ പ്രത്യേകശ്രദ്ധക്ക് ചെറിയ തലവേദനയ്ക്ക് പോലും ഗുളിക കഴിക്കുന്ന വളരെയധികം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ് ഇത് നമ്മുടെ കിഡ്നി വളരെയധികം ദോഷകരമായി ബാധിക്കും.

അതുപോലെ തന്നെ ശ്വാസംമുട്ട് തലചുറ്റല് പോലെയുള്ള സുഖങ്ങൾ ഉള്ളവരെ വളരെയധികം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്. കുറച്ച് സ്റ്റെപ്പ് കയറി അല്ലെങ്കിൽ കുറച്ചു നടക്കുമ്പോഴേക്കും ശ്വാസംമുട്ട് അനുഭവപ്പെടുക ഇങ്ങനെയുള്ളവർ കിഡ്നി തകരാർ ഉണ്ടാകുന്നതിനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ്. ഇതുപോലെതന്നെ ചർമ്മത്തിൽ ചൊറിച്ചിൽ അനുഭവപ്പെടുന്നത് കിഡ്നി തകരാറുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നവയാണ്. അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ മുഖത്ത് കൂടുതൽ നീ വെച്ച പോലെ ബികോം സംഭവിക്കുകയാണെങ്കിൽ തകരാറാണ് സൂചിപ്പിക്കുന്നതാണ്.

അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ യൂണിറ്റിലെ കളർ മാറ്റം ഉണ്ടാവുകയാണെങ്കിൽ അത് ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട സൂചന തന്നെയാണ് നമ്മുടെ യൂറിൻ മഞ്ഞനിറത്തിൽ ആകുക അതുപോലെതന്നെ ചോര നിറം ഉള്ളതുപോലെ അനുഭവപ്പെടുകയാണെങ്കിൽ മാത്രമല്ല യൂറിൻ പോകുന്ന സമയത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന വേദനകൾ അതുപോലെ യൂറിനിൽ അധികമായി പത കണ്ടവരെയെല്ലാം കിഡ്നി സംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങളിൽ സൂചിപ്പിക്കുന്നതാണ്.

ഇതെല്ലാം കിഡ്നിയും തകരാറുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നതിന് ഉണ്ടാകുന്ന ലക്ഷണങ്ങൾ ആണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് പനിക്കൂർക്കയുടെ തുളസിയില എന്നിവ നമ്മുടെ സ്ഥിരമായി കഴിക്കുന്നത് ഇത്തരത്തിലുള്ള ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് വളരെയധികം നല്ലതാണ് .തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.