ജലദോഷം ,ചുമ ,പനി, ഈ ഒറ്റ പ്രയോഗത്തിൽ അപ്രത്യക്ഷമാകും.

മാറി വരുന്ന കാലാവസ്ഥയും മന്ത്രിച്ച് മലയാളം എല്ലാം നമ്മുടെ ജലദോഷം ചുമ കഫക്കെട്ട് എന്നിവ ഉണ്ടാകുന്നതിന് കാരണമാകുന്നുണ്ട്. ഇന്നത്തെ സാഹചര്യത്തിൽ ജലദോഷം കഫക്കെട്ട് ചുമ എന്ന് വരുന്നത് വളരെയധികം പ്രതിസന്ധികൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതാണ് ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് വീട്ടിലെ തന്നെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ പരിഹാരങ്ങൾ നടത്താൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കളർ സ്റ്റീൽ ഉണ്ടാകുന്ന മാറ്റം മൂലമാണ് സാധാരണ ജലദോഷം എല്ലാം വരുന്നത് ഇവയെ പ്രതിരോധിക്കാൻ മരുന്നുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ചിലപ്പോൾ നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം ദോഷം ചെയ്യുന്നതിന് കാരണമാകും.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്യാവുന്ന കുറച്ചു കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ട് ആവിപിടിക്കുന്നത് ഇത്തരത്തിൽ ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത് നമ്മുടെ ജലദോഷത്തിന് വേഗം മുക്കി നേടുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കും. അതുപോലെതന്നെ ഒരു ടീസ്പൂൺ മഞ്ഞൾപ്പൊടി തുളസി തുളസിയുടെ ചേർത്ത് വെച്ച് ചെയ്തു കഴിക്കുന്നത് ജലദോഷം തുമ്മൽ എന്നിവയ്ക്കുള്ള ഒരു മികച്ച ഒറ്റമൂലിയാണ്. തുളസിയില ഇട്ട് തിളപ്പിച്ച വെള്ളം ചായ ദിവസത്തിൽ രണ്ടു മൂന്നു തവണ കുടിക്കുന്നത് ഇത്തരം അസ്വസ്ഥതകൾക്ക്.

വളരെ വേഗത്തിൽ പരിഹാരം കാണുന്നതിന് സാധിക്കുന്നതാണ്. ചെറിയ കുട്ടികൾക്ക് അതായത് ഒരു വയസ്സ് തികയാത്ത കുട്ടികൾക്ക് ജലദോഷം പനി ചുമ എന്നിവ ഉണ്ടെങ്കിൽ മുഞ്ഞ ഇലയിട്ട് തിളപ്പിച്ച വെള്ളം കൊണ്ട് കുളിപ്പിക്കുന്നത് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യും. മുന്നേ ഇല കഴുകി വൃത്തിയാക്കിയതിനുശേഷം കുളിപ്പിക്കാൻ വെക്കുന്ന വെള്ളത്തിൽ ഇടുക മാത്രമല്ല അതിനൊപ്പം അല്പം മഞ്ഞൾ ചതച്ച് ചേർക്കുന്നതും വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യും.

തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.