വെളുത്ത മുടിയിഴകൾ കറുത്തു തുടങ്ങും ഇതൊന്ന് അല്പം പുരട്ടിയാൽ മതി.

ഇന്നത്തെ കാലത്ത് വളരെയധികം കുട്ടികളെയും യുവാക്കളെയും അലട്ടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നം തന്നെയാണ് മുടി നടക്കുന്ന അവസ്ഥ എന്നത് ചെറുപ്രായത്തിലെ താടിയും മുടിയും നരച്ചാൽ അത് ഒത്തിരി മാനസിക വിഷമങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നതിനും ആത്മവിശ്വാസം ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനും കാരണമാകുന്നുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നത്തിൽ ഇല്ലാതാക്കേണ്ടത് വളരെയധികം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യമാണ് ഇതിനെ വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന ഹെയർ ഡൈ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നഗര വർദ്ധിക്കുന്നതിനു കാരണമാകുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ അകാലനരയ്ക്ക് പരിഹാരം.

കണ്ടുപിടിക്കേണ്ടത് എപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിച്ചു കൊണ്ടായിരിക്കണം. കുട്ടികളിൽ വെളുത്ത നരച്ചത് മായ മുടിയിഴകൾ ഉണ്ടാകുന്നത് വളരെയധികം ആശങ്കാജനകമാണ് മുടി നരയ്ക്കുന്നത് സാധാരണ യും പ്രായമായവരിലാണ്. എന്നാൽ ഇന്നത്തെ കാലത്ത് ഇത് കുട്ടികളെയും യുവതി യുവാക്കളെയും വളരെയധികം കാര്യമായി ബാധിക്കുന്ന കാരണമാകുന്ന ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നം ഉണ്ടാകുന്നതിന് പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം പാരമ്പര്യം ആയിരിക്കും ചിലപ്പോൾ ചില മൂലകങ്ങളുടെ അഭാവം ആയിരിക്കാം സമ്മർദ്ദം എന്നിവയെല്ലാം ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വരുന്നതിന് കാരണമാകുന്നു.

മാത്രമല്ല ചില വിറ്റാമിനുകളുടെ അഭാവവും നമ്മുടെ മുടി നരയ്ക്കുന്നതിന് കാരണമാകുന്നുണ്ട് വിറ്റാമിൻ ബീ ട്വൽവ് ചെമ്പ് സിങ്ക് തുടങ്ങി പോഷകങ്ങളുടെ അപര്യാപ്തത അനാരോഗ്യകരമായ ഭക്ഷണ രീതിയും ആണ് മുടി നരയ്ക്കുന്നതിന് കാരണമായിത്തീരുന്നത്.മുടി നര ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ചേരുകയാണ് നെല്ലിക്ക നെല്ലിക്ക രാത്രി കിടക്കാൻനേരം നെല്ലിക്ക നീര് കുടിക്കുന്നതു മുടി വേരുകളിൽ പുരട്ടി വെക്കുന്നതും വളരെയധികം നല്ലതാണ് ഇത് മുടിയുടെ നിറം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനു.

അതുപോലെ മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിനും വളരെയധികം സഹായകമാണ്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിനായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.