എത്ര വലിയ നീർക്കെട്ടും മുറിവും ഇല്ലാതാക്കാൻ ഈ ഇലയുടെ നീര് അല്പം മതി.

നാട്ടിൻപുറങ്ങളിൽ വേലിക്കല്ലിൽ ധാരാളമായി കണ്ടുവരുന്ന അതായത് കാർഡ് പോലെ പടർന്നു പിടിച്ചു കാണപ്പെടുന്ന ഒന്നാണ് ഒരു ഔഷധ ചെടിയാണ് കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പച്ച. പണ്ടുകാലങ്ങളിൽ ഉള്ളവർ ഏതുരോഗത്തിനും അതായത് കാലുവേദന മുറിവ് ഉണ്ടാകുന്ന അവസ്ഥ എന്നിവയെല്ലാം ഈ വീട്ടുവൈദ്യം ആയി ഉപയോഗിച്ചുവരുന്നത് പ്രത്യേകിച്ച് ഇലകൾ തന്നെയായിരുന്നു. ഈ ജോടികളിൽ ആരോഗ്യപരമായ ഗുണങ്ങൾ വളരെയധികമായി അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. എന്നാൽ ഇന്നത്തെ തലമുറയിൽപെട്ട പലർക്കും ഇവയുടെ ഗുണം പോയിട്ട് തിരിച്ചറിയാൻ സാധിക്കുന്നില്ല എന്നതാണ് വാസ്തവം.

കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പച്ച എന്ന ചെടിയുടെ ഗുണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണെന്ന് നോക്കാം പണ്ടത്തെ കാലത്ത് ദേഹത്ത് എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടാവുകയാണെങ്കിൽ മൃഗ വളരെ വേഗത്തിൽ ഉണങ്ങുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഈ സസ്യത്തിന് ഇല്ല ഇത് കൈയിലിട്ട് ഞെരടി പിഴിഞ്ഞ് ഒഴുക്കുന്നത് മുരുക വേഗം കഴിയുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായകരമാണ്. ഈ സസ്യത്തിൽ ധാരാളം പോഷകഗുണങ്ങൾ സമ്പുഷ്ടമാണ് മുറിവുകൾ ഉണങ്ങുന്നതിന് മാത്രമല്ല മറ്റ് ആരോഗ്യപരമായ ഗുണങ്ങൾ ഒത്തിണങ്ങിയ ഒന്നാണ് ഇത് ഇതിൽ ധാരാളമായി കാൽസ്യം മാഗ്നിസ് ടാനിനുകൾ ഫ്ലവനോയിഡകൾ ഫൈറ്റിംഗ് ആസിഡ്.

അയൺ എന്നിവയെല്ലാം ധാരാളമായി അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇത് മുറിവുണങ്ങാത്ത മാത്രമല്ല നമ്മുടെ ആലോചിക്കുന്നു സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും വളരെയധികം സഹായിക്കും. ഇത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വേദനകൾ വീക്കം എന്നിവ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനും വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് മാത്രമല്ല നമ്മുടെ കിഡ്നിയുടെ ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. കിഡ്നിയിലെ ടോക്സിനുകൾ നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനു മൂത്രവിസർജ്ജനം അണുബാധകളും എല്ലാം ഗുണം ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ്.

ഈ കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പച്ച ഇത് വയറ്റിലെ ആസിഡ് തോത് ആൽക്കലൈൻ ആക്കി പിഎച്ച് തോത് നിലനിർത്തുന്നു. അതുകൊണ്ടുതന്നെ അൾസർ പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് നല്ലൊരു പ്രതിവിധി കൂടിയാണ്. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.