ചർമ്മത്തിലെ ബ്ലാക്ക് ഹെഡ്സ് നീക്കം ഇത് ചർമത്തെ സംരക്ഷിക്കാൻ കിടിലൻ വഴി..

നമ്മുടെ ചർമത്തിലുണ്ടാകുന്ന ബ്ലാക്ക് ഹെഡ്സ് എന്നത് പലരെയും അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട സൗന്ദര്യപ്രശ്നം തന്നെയാണ് ചർമമാണെങ്കിൽ അത് വളരെയധികം തെളിഞ്ഞുകാണുന്നത് പെട്ടെന്ന് തന്നെ പടരുകയും ചെയ്യും. ഇത് പ്രധാനമായും കണ്ടുവരുന്നത് മൂക്കിന്റെ ഇരുവശത്തും മൂക്കിൻ തുമ്പത്തു അതുപോലെതന്നെ നല്ല ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ കൂടുതലായി കണ്ടുവരുന്നു സൂര്യപ്രകാശത്തിൽ ഇവ പെട്ടെന്ന് തന്നെ അധികം ആകുന്നതിനുള്ള സാധ്യത വളരെയധികം കൂടുതലാണ് ഇത് ചർമത്തിലെ സുഷിരങ്ങളിൽ അടിഞ്ഞുകൂടുന്ന അഴുക്കുകളും അതുപോലെതന്നെ മെലാനിൻ ഉൽപാദനം ചർമത്തിൽ അധികം.

ആകുമ്പോഴും ഇത്തരത്തിൽ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നതിന് കാരണമാകുന്നത് കൂടുതൽ സമയം ചർമത്തിൽ കോശങ്ങളിൽ ഉണ്ടാകുന്നതിനെ ലക്ഷണമായാണ് ബ്ലാക്ക് ഹെഡ്സ് രൂപപ്പെടുന്നത്. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് ഇപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതായിരിക്കും കൂടുതലും ഉചിതം ഇതിനു വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ചെറുനാരങ്ങ ചെറുനാരങ്ങ അതിനുള്ള ഒരു മികച്ച പ്രതിവിധി തന്നെ ആയിരിക്കും ഇതിൽ വിറ്റാമിൻ സി അസ്കോർബിക് ആസിഡ് എന്നിവ ചർമത്തിന് ഈർപ്പം നൽകുന്നതിനും.

ഇത് ചർമത്തിലെ മൃതകോശങ്ങളെ അകറ്റുന്നതിനും വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നു ഇതുവഴി ബ്ലാക്ക് വരുന്നത് തടയുന്നതിനും ഇത് വളരെയധികം ഉത്തമമാണ്. ഇതിൽ അൽപം ചെറുതേൻ ഉപയോഗിക്കുന്നതും വളരെയധികം നല്ലതാണ്. താൻ ഉപയോഗിക്കുന്നതും ബ്ലാക്ക് ഹെഡ്സ് കളയുന്നതിനുള്ള വളരെയധികം നല്ല മാർഗമാണ്. ഇതിൽ അൽപം മഞ്ഞൾപ്പൊടി മിക്സ് ചെയ്തതിനുശേഷം ചർമത്തിന് പുരട്ടുക ഇത് ചർമത്തിന് നിറം നൽകുന്നതിനു ബ്ലാക്ക് എടുത്തുകളയുന്നത് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്.

ചെറുനാരങ്ങ ഇനിയെല്ലാം ഉപയോഗിക്കുന്നത് ബ്ലാക്ക് ഹെഡ്സ് നീക്കം ചെയ്യുന്നതിന് ചർമ്മത്തെ കൂടുതൽ നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും വളരെയധികം സഹായകരമാണ്. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.