മുടിയുടെ വേരുകൾക്ക് ബലം നൽകുന്നതിനും നര ഒഴിവാക്കാനും കിടിലൻ വഴി.

നരച്ച മുടി പലരെയും അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നം തന്നെയാണ് വയസ്സാകുമ്പോൾ മുടി നരയ്ക്കുന്നത് സാധാരണയാണ് എന്നാൽ ഇന്നത്തെ കാലത്ത് അകാലനര ഇപ്പോഴത്തെ ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നമായി മാറിയിരിക്കുന്നു പണ്ടുകാലങ്ങളിൽ 50 വയസ്സിനു മുകളിൽ മാത്രം കണ്ടിരുന്ന മുടി നരയ്ക്കുന്നത് ഇന്നത്തെ കാലത്ത് കൊച്ചുകുട്ടികൾ മുതൽ എല്ലാവരിലും കണ്ടുവരുന്നു. ഈ പ്രശ്നം ഒത്തിരി ആത്മവിശ്വാസം ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനും അതുപോലെ മാനസിക വിഷമം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനും കാരണമാവുകയും ചെയ്യും മുടിയുടെ നരമാറാൻ ബൈ ഉപയോഗിക്കുന്നവരാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ എന്നാൽ ഇത് ഉപയോഗിക്കുക.

വഴി നര മാറുകയല്ല നരകിക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് കാരണം ഇതിലെ രാസപദാർത്ഥങ്ങൾ മുടികൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ടാക്കുന്നതിനും അതുപോലെ മുടിയിലെ നര വർധിക്കുന്നതിന് കാരണമായി തീരും. അതുകൊണ്ടുതന്നെ മുടിയുടെ നര മാറുന്നതിന് ഇപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് ആയിരിക്കും കൂടുതൽ ഉചിതം. പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുമ്പോൾ യാതൊരു വിധത്തിലുള്ള പാർശ്വഫലങ്ങളില്ലാതെ മുടിയുടെ നര നല്ലരീതിയിൽ മാറ്റിയെടുക്കുന്നതിന് മുടി നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും വളരെയധികം സഹായകരമാണ്.

മുടിയിലെ നര മാറുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് കാപ്പി പൊടി ഉപയോഗിച്ച് നമുക്ക് നല്ലൊരു ഹെയർ സ്പാ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ മുറിക്കുന്നതിനു മുടിയിലെ ഈർപ്പം നിലനിർത്തുന്നതിനും വളരെയധികം സഹായകരമാണ് ഇത് നമ്മുടെ മുടി വളരാനും വളരെയധികം നല്ലതാണ്. മുടിയുടെ നര മുറിക്കാൻ മുടി സ്വാഭാവികമായ ഡൈ ചെയ്യാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒന്നാണ് കാപ്പിപ്പൊടി എന്നത്. കാപ്പികുടി ഒരു പ്രത്യേക രീതിയിൽ തയ്യാറാക്കിയ മുടി നരയ്ക്കുന്നത് മാറ്റാൻ സാധിക്കും കാപ്പിപ്പൊടിയും.

വെള്ളവും മാത്രമല്ല ഇതിനായി കറ്റാർവാഴ ചേർത്ത് നല്ലത് പോലെ തിളപ്പിച്ചെടുക്കുക ഇത് മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കും. മുടി ദാറ്റ് ഇത് വളരെ നല്ലതാണ് മുടിക്ക് നീളം വെക്കുന്നതിനു മുടിയിൽ മുടിയുടെ ഉള്ള് വർധിക്കാനും ഇത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.