വെറും വയറ്റിൽ അല്പം ജീരകവെള്ളം കുടിച്ചാൽ ലഭിക്കുന്ന ഗുണങ്ങൾ..

നല്ല ജീരകം അതായത് ചെറു ജീരകം ആണ് ഇതിനായി ഉപയോഗിക്കേണ്ടത്. മനീഷും പൊട്ടാസ്യം കാൽസ്യം വൈറ്റമിൻ സി വൈറ്റമിൻ എ തുടങ്ങിയ പല ഘടകങ്ങളും ഇതിൽ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ദഹനത്തിനും ശരീരത്തിലെ വിഷാംശം നീക്കാനും എല്ലാം ഇത് ഏറെ ഗുണകരമാണ്. 200 മില്ലി വെള്ളം ആണ് ഇതിനായി വേണ്ടത്. ഒരു ടേബിൾസ്പൂൺ നല്ല ജീരകവും വേണം. മുറി നാരങ്ങയുടേത് കൂടി വേണം കൂടുതൽ വെള്ളം ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ അതിനനുസരിച്ച് ജീവിതത്തെയും നാരങ്ങയും അളവിലും മാറ്റം വരുത്തണം. നല്ല ശുദ്ധമായ കലർപ്പില്ലാത്ത ചീരകം ഉപയോഗിക്കുന്നതാണ് കൂടുതൽ ഗുണം നൽകുക.

200 മില്ലി വെള്ളത്തിൽ ജീരകം രാത്രിതന്നെ ഇട്ടുവയ്ക്കുക. ഈ വെള്ളം അടച്ചുവയ്ക്കുക രാത്രിമുഴുവൻ ജീരകം വെള്ളത്തിൽ കിടക്കണം. രാവിലെ ഈ വെള്ളം ചെറുചൂടിൽ നല്ലതുപോലെ തിളപ്പിക്കുക. നല്ല മണി നിറമാകുന്നതുവരെ തിളപ്പിക്കണം. തിരക്ക് ത്തിന്റെ ഗുണം വെള്ളത്തിലിറങ്ങി എന്ന് കാണിക്കുന്നതാണ് ഈ മഞ്ഞനിറം. പിന്നീട് ഈ വെള്ളം ഊറ്റിയെടുക്കുക ഇത് ചൂടാകുമ്പോൾ ഇതിൽ ആര് മുറി നാരങ്ങയുടെ നീര് പിഴിഞ്ഞ് ഒഴിക്കണം. ഇത് നല്ലപോലെ ഇളക്കി കുടിക്കാം. രാവിലെ വെറും വയറ്റിൽ വെള്ളം കുടിക്കുന്നതാണ് ഗുണം നൽകുക.

ഇതിനു ശേഷം അര മണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞ് മാത്രം എന്തെങ്കിലും കഴിക്കുക. ഇത് അടുപ്പിച്ച് ഒരാഴ്ച ചെയ്താൽ വയർ കാര്യമായി കുറഞ്ഞു കിട്ടും. വയർ മാത്രമല്ല ഇത് കൊളസ്ട്രോൾ പ്രമേഹം മുതലായ രോഗങ്ങൾക്ക് നല്ലൊരു പരിഹാരമാണ്. ഇതിൽ രോഗങ്ങളും വാതിൽ കൊഴുപ്പടിഞ്ഞു കൂടാൻ ഇടയാക്കും കുഴപ്പ ഇത്തരം രോഗങ്ങൾക്ക് കാരണമാകുന്ന ഒന്നും ആണ്.

വിദ്യാർത്ഥിക്കുള്ള നല്ലൊരു മരുന്നാണ്, പ്രത്യേക രീതിയിലുള്ള ഈ ജീരക വെള്ളം. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.