കുഴിനഖം ഇല്ലാതാക്കാൻ കിടിലൻ വഴി..

കുഴിനഖം നഖങ്ങളും പാദങ്ങളെയും വളരെയധികം പ്രതിസന്ധിയിലാക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ആരോഗ്യപ്രശ്നം തന്നെയായിരിക്കും നഖങ്ങളുടെ ആരോഗ്യം നശിക്കുന്നതിന് നഖങ്ങളിൽ അണുബാധകൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനും കാരണമായിത്തീരുന്നു ഇത് ഒത്തിരി വേദന സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്. നഗരത്തിലൂടെ പുറം തൊലിയിലൂടെ ആണ് നീക്കത്തിന് അടി യിലേക്കുള്ള വിരൽ ഭാഗത്ത് ഫംഗസ് അല്ലെങ്കിൽ ബാക്ടീരിയ ബാധിക്കുന്നത് ഇതോടെ നിറം മാറുകയും കടുത്ത വേദന അനുഭവപ്പെടുകയും ചെയ്യുന്നതിന് കാരണമായിത്തീരുന്നു.

അണുബാധയാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രശ്നമുണ്ടാക്കുന്നത് അണുബാധ കൂടുതൽ ആകുമ്പോൾ അതു നഖത്തിന് റെ നിറവ്യത്യാസം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് കാരണമാകുകയും ചെയ്യുന്നു. നഖത്തിൽ ഉണ്ടാവുന്ന പൂപ്പൽ ബാധയാണ് കുഴിനഖം എന്നത് ഇത് കൃത്യമായ സമയത്ത് ചികിത്സ നൽകിയില്ലെങ്കിൽ വളരെയധികം രൂക്ഷമാകുന്ന അതിനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ്. ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് വീട്ടിൽ വച്ച് തന്നെ നമുക്ക് ചില ഒറ്റമൂലികൾ സ്വീകരിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന അതായിരിക്കും. കുഴിനഖം ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് ബന്ധം വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് വൈറ്റ് വിനിഗർ എന്നത്.

ബാധിക്കുന്ന പൂപ്പൽബാധക്ക് എതിരായ ഏറ്റവും ഫലപ്രദവും ചെലവ് കുറഞ്ഞതുമായ ഔഷധങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് വിനഗർ. വിനീത് ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട് നമുക്ക് കുഴിനഖത്തിന് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ പരിഹാരം കണ്ടെത്താൻ സാധിക്കുന്ന അതായിരിക്കും. അതുപോലെതന്നെ കുഴിനഖത്തിന് പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിന് വളരെയധികം നല്ല ഒന്നാണ് ആപ്പിൾ സിഡർ വിനിഗർ. അതുപോലെതന്നെ ബേക്കിംഗ് സോഡാ മഞ്ഞൾപ്പൊടി എന്നിവയെല്ലാം.

ഇത്തരത്തിലുള്ള ഗുണം നൽകുന്നവയാണ് അതായത് കുഴിനഖം പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം ഉത്തമമായിട്ടുള്ളത് യാണ്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിനായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.