ഒരു നാരങ്ങയുടെ പകുതി ഉണ്ടെങ്കിൽ എത്ര വലിയ വിള്ളലും മാറ്റിയെടുക്കാം…

ഒരു നാരങ്ങ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഈ കാര്യത്തിൽ നല്ലൊരു റിസൾട്ട് ആയിരിക്കും ലഭിക്കുക. നമ്മുടെ കാൽപാദത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വിരലുകൾ പൊട്ടലുകൾ അതുപോലെതന്നെ കറുത്ത കളർ മാറി കിട്ടുന്നതിന് ഏറ്റവും സിമ്പിൾ ആയി നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഒരു അടിപൊളി ഹോം റെമഡിയാണ് നിങ്ങളുമായി ഷെയർ ചെയ്യുന്നത്. ഇങ്ങനെ കാൽപാദത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വിള്ളൽ അതുപോലെ തന്നെ വേദന എല്ലാം ഇത് ചെയ്യുന്നതിലൂടെ മാറി കിട്ടുന്നതായിരിക്കും. ഒരു ബൗളിലേക്ക് അല്പം സോഡാപ്പൊടി എടുക്കുക.

ഇതിലേക്ക് ഒരു പകുതി നാരങ്ങയുടെ നീര് ചേർത്ത് നന്നായി മിക്സ് ചെയ്തു എടുക്കുക. അല്പം പതഞ്ഞു വരും ഒരുപാട് പതപ്പിച്ച് കളയരുത്. നന്നായി മിക്സ് ചെയ്ത ശേഷം കാലിൻറെ പാദത്തിനു ചുറ്റും അതുപോലെതന്നെ കാൽപാദങ്ങളിലെ ഇത് അപ്ലൈ ചെയ്ത് കൊടുക്കേണ്ടതാണ് ഇങ്ങനെ ചെയ്യുക വഴി നമ്മുടെ കാലിലുണ്ടാകുന്ന വിള്ളൽ മാറി കിട്ടുന്നതായിരിക്കും അതുപോലെ കാൽപാദങ്ങൾ സുന്ദരമാകുന്നതിനെ ഇത് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്നതായിരിക്കും.

ഇങ്ങനെ കാൽപാദങ്ങളിൽ അപ്ലൈ ചെയ്യുമ്പോൾ കാൽപാദങ്ങൾ വെണ്ണ പോലെ തിളങ്ങുന്നത് അതായിരിക്കും. നാരങ്ങനീര് പറയുന്ന നമ്മുടെ മുഖത്ത് അപ്ലൈ ചെയ്താൽ,നല്ലൊരു ബ്രൈറ്റ് നിങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നതിന് നാരങ്ങാനീര് വളരെ നല്ലതാണ്. ഇത് പ്ലേ ചെയ്യുക വഴി നമുക്ക് അതൊരു ബുദ്ധിമുട്ട് നമുക്ക് ഉണ്ടാകുന്നത് എല്ലാ കുഴിനഖം പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മാറി കിട്ടുന്നതിന് ഇത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്. തുടർന്ന് അറിയുവാൻ വീഡിയോ കാണുക