മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന നര ഒഴിവാക്കാൻ കിടിലൻ വഴി..

ഇന്നത്തെ കാലത്തെ ചെറുപ്രായത്തിൽതന്നെ മുടി നരയ്ക്കുന്നതിന് പ്രതിവിധി തേടുന്നവർ ദിനംപ്രതി വർധിച്ചുവരികയാണ് അകാലനര ഒഴിവാക്കുന്നതിനുവേണ്ടി വീട്ടിൽ തന്നെ നമുക്ക് കുറച്ചു കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാൻ സാധിക്കും എന്ന് പോലെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് വേണ്ടി പോഷകസമൃദ്ധമായ ഭക്ഷണവും അതുപോലെതന്നെ മുടിക്ക് ആവശ്യമായ നൽകുന്നത് വളരെയധികം അത്യാവശ്യമാണ് പണ്ടുകാലങ്ങളിൽ വാർദ്ധക്യത്തിലേക്ക് അടുക്കുന്നതിന് പ്രധാന ലക്ഷ്യങ്ങളിലൊന്ന് വച്ചിരുന്നത് അത് സ്വാഭാവികം മാത്രമാണ് എന്നാൽ ഇന്ന് മുടി നരക്കാൻ വാർദ്ധക്യത്തിലേക്ക് എത്തണം എന്നില്ല ഏത് പ്രായക്കാരിലും മുടി മരിക്കുന്ന രീതിയാണ് ഇന്ന് കണ്ടുവരുന്നത്.

മാനസികമായി പലരെയും വളരെയധികം തളർത്തുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ചെറുപ്രായത്തിൽതന്നെ മുടി നടക്കുന്ന അവസ്ഥ എന്നത് മുൻവശത്തെ മുടി നരച്ചത് ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടാൽ വളരെയധികം തന്നെ മാനസിക വിഷമം അതുപോലെതന്നെ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഒത്തിരി മാർഗങ്ങൾതേടുന്നു അവരായിരിക്കും. ഇങ്ങനെ മാർഗ്ഗങ്ങളെല്ലാം ചെന്നവസാനിക്കുന്നത് വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന ഹെയർ സ്റ്റൈൽ തന്നെയായിരിക്കും എന്നാൽ ഇത്തരം ഹെയർ ഡൈ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ആദ്യത്തെ വളരെ ദോഷകരമായി ബാധിക്കും അതുപോലെതന്നെ മുടി കൂടുതൽ നരയ്ക്കുന്നതിന് കാരണമായിത്തീരുന്നു.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ മുടി നരക്കാതിരിക്കാൻ അതിനും നരച്ച മുടി കറുപ്പ് നിറത്തോടു വളർത്തുന്നതിനു വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നത് എപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ തന്നെയായിരിക്കും. പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുമ്പോൾ ഇത്തരത്തിലുള്ള പാർശ്വഫലങ്ങളും ഇല്ലാതെ മുടിയുടെ നര ഒഴിവാക്കാൻ സാധിക്കും. സാധാരണയായി മുടി എന്നറിയുന്നതിന് പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം എന്നത് മെലാനിൻ സിഗ്നലുകളിൽ വന്ന മാറ്റങ്ങളാണ്.

അതായത് മേലാൽ ഇനി അളവ് കൂടുമ്പോൾ മുടിയുടെ നിറവും കൂടും ഈ പ്രക്രിയ പ്രായത്തിനനുസരിച്ച് സാധാരണ സംഭവിക്കേണ്ടത്. എന്നാൽ ഇത്തരത്തിലുണ്ടാകുന്ന മാറ്റങ്ങൾ മുടിയും നേരത്തെ നയിക്കാൻ കാരണമായിത്തീരുന്നു. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.