മസിൽ വേദനകളും ശരീരവേദനകളും വളരെ വേഗത്തിൽ പരിഹരിക്കാം..

ശാരീരികമായി കുറച്ച് കഠിനാധ്വാനം ചെയ്തതിന് ശേഷം ശരീരം തളർന്നു പോകുന്നത് പോലെ തോന്നുന്നുണ്ടോ. പേശികൾ തളരുന്നത് അനുഭവപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടോ ശാരീരികമായി കുറച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ഇങ്ങനെയെല്ലാം ഉണ്ടാകുന്നത് സ്വാഭാവികം ആണെന്ന് കരുതി ശ്രദ്ധിക്കാതെ വിടരുത്. ചരിത്രത്തിൽ ഇവ്വിധം നിങ്ങൾ എന്തെങ്കിലും പ്രവർത്തിയിൽ ഏർപ്പെട്ട എങ്കിൽ അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ചെയ്യാനുദ്ദേശിക്കുന്ന പ്രവർത്തി ചെയ്യാനുള്ള കരുത്ത് നിങ്ങളുടെ പേശികൾക്ക് ഇല്ലാതെ വരുമ്പോഴാണ് പേശികൾക്ക് ബലം കുറവും പേശി വേദനയും അനുഭവപ്പെടുന്നത്.

നിങ്ങൾ ആവശ്യപ്പെടുന്ന പ്രവർത്തിയിൽ ഏർപ്പെടാൻ തക്ക രീതിയിൽ ചലനങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കാൻ പേശികൾക്ക് കഴിയാതെ വരും. വേദനയുടെ രൂപത്തിൽ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് എത്താത്ത പേശികളുടെ പെരുമാറ്റവും അല്ല അസ്വസ്ഥതയാണ് പേശികളെ അവസ്ഥ എന്ന് നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കി തരും. മറ്റ് ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളും പേശികളുടെ പ്രവർത്തനത്തെ ബാധിക്കാം. പെട്ടെന്ന് ചികിത്സ തേടേണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ് എന്ന് പ്രത്യേകം പറയേണ്ട കാര്യമില്ലല്ലോ. പേശികളുടെ ബലക്കുറവ് ചികിത്സിച്ചു ഭേദമാക്കാവുന്ന അതേയുള്ളൂ. എങ്കിലും വിദഗ്ധ ഡോക്ടറെ കണ്ട് ചികിത്സ തേടാൻ മടിക്കുന്ന ചില വിരുതന്മാർ ഉണ്ട്.

അങ്ങനെയുള്ളവർക്ക് സ്വയം ഒന്ന് ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കാം എന്ന് കരുതുന്നവർക്കും വീട്ടിലിരുന്നുതന്നെ ശ്രമിക്കുന്ന ചില വഴികളെക്കുറിച്ച് മനസ്സിലാക്കുക. പേശികൾക്ക് അനുഭവപ്പെടുന്ന ബലക്കുറവ് പെട്ടെന്ന് മാറി കിട്ടാൻ ഉള്ള എളുപ്പ വഴികൾ 1 പാൽ ഉപയോഗിച്ചാണ്. നല്ല മധുരത്തിൽ തന്നെ പാൽ കുടിക്കണം. എന്നുവച്ചാൽ മധുരത്തിനായി തേനും പാലും ചേർക്കണം. ഇത് നമ്മുടെ ക്ഷീണം ഇല്ലാതെയാക്കും.

രണ്ട് ടേബിൾ സ്പൂൺ തേൻ ഒരു ഗ്ലാസ് നേരിയ ചൂടുപാലിൽ കലർത്തുക ദിവസേന രണ്ട് നേരം വെച്ച് കുടിക്കുക. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.