എത്രയും പെട്ടെന്ന് തടി കുറയ്ക്കണോ എങ്കിൽ ഈ വെള്ളം കുടിച്ചാൽ മതി….

തടി കുറയ്ക്കുന്നതിനുള്ള ലളിതമായ ഒരു ടിപ്സ് ആണ് നിങ്ങളുടെ ഷെയർ ചെയ്യുന്നത്. പലരും തടി കുറയ്ക്കുന്നതിന് ഒരുപാട് പാടു പെടുന്നവരാണ് അതിനുവേണ്ടി പല മാർഗ്ഗങ്ങളും ട്രൈ ചെയ്യാറുണ്ട്. ഭക്ഷണം കഴിക്കാതെ ഇരിക്കുന്ന വരുണ്ട് പലതരത്തിലുള്ള ജ്യൂസുകൾ മാത്രം കഴിച്ച ഭക്ഷണം ഒഴിവാക്കുന്നവരുണ്ട്, തടി കുറയുന്നതിനുവേണ്ടി പല മരുന്നുകൾ കഴിക്കുന്നവരും ഉണ്ട്. ഇതെല്ലാം ചെയ്തിട്ടും തടി പോകാത്തവർ ഉണ്ടെങ്കിൽ അവർക്കുവേണ്ടിയുള്ള വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു ടിപ്സ് ആണ് പറയുന്നത്.

ഈ ഒരു ടിപ്സ് വളരെ സിംപിളാണ് മാത്രമല്ല വീട്ടിൽ തന്നെ ഉണ്ടാക്കി എടുക്കാൻ പറ്റുന്ന വളരെ ഈസിയായി ഉണ്ടാക്കി എടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഒരു പാനീയം കൊണ്ട് തടി കുറയ്ക്കാം. ഈയൊരു പാനീയം 40ദിവസം സ്ഥിരമായി വെറുംവയറ്റിൽ കഴിക്കുകയാണെങ്കിൽ നമ്മുടെ തടി നല്ലതുപോലെ കുറയുന്നതായിരിക്കും അതുപോലെ മെലിഞ്ഞ് സ്ലിം ആകുന്നത് ആയിരിക്കും. ഈ പാനീയം തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി.

ഒന്നര ടീസ്പൂൺ ഉലുവ ആണ് ആവശ്യം അത് തലേദിവസം രാത്രി വെള്ളത്തിൽ കുതിർക്കാൻ വച്ചതാണ്. ഒന്നര ടീസ്പൂൺ കുലുക്ക് ഒരു ഗ്ലാസ് വെള്ളം എന്ന തോതിലാണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത്. അതുപോലെതന്നെ ഒരു വെയിൽ ധാരാളം ഫൈബർ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇത് തടി കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടി വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ്.

വാഴക്കുല കൊടുത്തിട്ട് വെള്ളമാണ് അതുകൊണ്ട് നമുക്ക് ഒരു ആവശ്യം ഇല്ല ഉലുവ കുതിർത്ത് വെള്ളം മാത്രമാണ് ആവശ്യമുള്ളത്. ഒരുപാട് വില കൊടുക്കരുത് നല്ലതുപോലെ ഉണ്ടാകുന്ന ഒന്നാണ് ഉലുവ വെള്ളം കുടിക്കുന്നത്. ഇനി ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് ഒരു ടീസ്പൂൺ തേൻ ആണ്. തുടർന്ന് അറിയുവാൻ വീഡിയോ കാണുക.