ആരോഗ്യവും അഴകുള്ള മുടി ലഭിക്കാൻ വെറും അഞ്ചു രൂപ മതി.

ഇന്ന് ഒത്തിരി ആളുകൾ വളരെയധികം വിഷമിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യം തന്നെ ആയിരിക്കും മുടിയുടെ ആരോഗ്യം നശിക്കുകയും എന്നത് ചർമ്മത്തെ പോലെ തന്നെ മുടിക്ക് നല്ല പരിചരണവും ശ്രദ്ധയും വളരെയധികം അത്യാവശ്യമാണ് ഇല്ലെങ്കിൽ നശിക്കുന്നതിനു മുടികൊഴിച്ചിൽ വർധിക്കുന്നതിനും കാരണമാകുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. പരിസ്ഥിതി മലിനീകരണം കൂടി അഴുക്ക് ചൂട് പോഷകാഹാരക്കുറവ് സ്ട്രസ്സ് എന്നിവയെല്ലാം മുടിയുടെ സ്വാഭാവിക എണ്ണകൾപ്രോട്ടീനുകളും നീക്കം ചെയ്യപ്പെടുന്നതിന് മുടികൊഴിച്ചിൽ പ്രാർത്ഥിക്കുന്നതിനും മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെയധികം കൂടുന്നതിനു.

സാധ്യത വർദ്ധിക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് മുടിയുടെ ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് പ്രകൃതിദത്തമായ മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് കൂടുതൽ നല്ലത് വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന ഒത്തിരി സംരക്ഷണ മാർഗങ്ങൾ ഉണ്ട് എന്നാൽ എന്നിവയെല്ലാം കെമിക്കലുകൾ ഉയർന്ന അളവിൽ അടക്കുന്നതിനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ് ഇത് മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തെ വളരെ ദോഷകരമായി ബാധിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ മുടിയുടെ ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും മുടികൊഴിച്ചിൽ ഇല്ലാതാക്കി മുടി നല്ല മുടി വളരുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന പ്രകൃതിദത്ത മാർഗമാണ്.

മുട്ട മുട്ടയുടെ വെള്ള മുടിക്ക് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ് മുട്ടയുടെ വെള്ളയിൽ ധാരാളമായി വിറ്റാമിൻ എ ബി സി ഡി ഇ കെ സെലിനിയം കാൽസ്യം ഫോസ്ഫറസ് തുടങ്ങിയ ആവശ്യ വിറ്റാമിനുകളും ദാദ കുളം ഉൾപ്പെടെയുള്ള പോഷകങ്ങളുടെ കലവറയാണ് മുട്ട മുട്ട കൊണ്ടുള്ള ഹെയർ ഉപയോഗിക്കുന്നതുമൂലം ഉണ്ടാകുന്ന ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങൾക്കും പരിഹാരം കണ്ടെത്തി മുടിയുടെ ആരോഗ്യം വർധിപ്പിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കും. മുട്ടയിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന പ്രോട്ടീൻ നിന്നെയും ബയോഡാറ്റയും ഗുണങ്ങൾ മുടിക്ക് തിളക്കം .

നൽകുന്നതിനു മുടിക്ക് ആവശ്യമായ പോഷണം നൽകാനും കേടുപാടുകൾ സംഭവിച്ച മുടിയിഴകൾക്ക് തിളക്കം നൽകുന്ന വളരെയധികം സഹായിക്കും. മാത്രമല്ല വേരിൽ നിന്ന് ശിരോചർമത്തിൽ ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നതിൽ കൂടെ മുടി പൊട്ടി പോകുന്നത് തടയാനും മുട്ടയ്ക്ക് സാധിക്കുന്നതാണ്. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.