മുടി കരുത്തോടെ വളരുന്നതിന് കിടിലൻ ഒറ്റമൂലി.

ഇന്നത്തെ കാലത്ത് മുടികൊഴിച്ചിൽ എന്നത് വളരെ അധികം വർധിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ആരോഗ്യപ്രശ്നം മാത്രമല്ല സൗന്ദര്യപ്രശ്നം കൂടിയാണ്. അന്തരീക്ഷമലിനീകരണം പോഷകാഹാരക്കുറവ് വെള്ളത്തിൽ വന്ന മാറ്റം എന്നിവയെല്ലാം നമ്മുടെ മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തെ വളരെ ദോഷകരമായി ബാധിക്കുന്ന കാരണമായിട്ടുണ്ട് എത്ര നീളം ഉണ്ടായിട്ടും കാര്യമില്ല നല്ല ഉള്ളം കൈ കൂടി ഉണ്ടെങ്കിൽ മാത്രമാണ് മുടി കാണാൻ നല്ല ഭംഗി ഉണ്ടാവുകയുള്ളൂ നീണ്ടമുടി ആഗ്രഹിക്കാത്തവരായി ആരും തന്നെ ഉണ്ടാകില്ല. മുടിയുടെ ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ വർധിപ്പിക്കുന്നതിന് ഇപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് ആണ് കൂടുതൽ ഉദിച്ചത് കാരണം പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുകയും.

യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള പാർശ്വഫലങ്ങളില്ലാതെ നമ്മുടെ നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കപ്പെടുന്നത് ആയിരിക്കും എന്നാൽ ഇന്ന്ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളും മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തിന് ആശ്രയിക്കുന്നത് വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന കേശ സംരക്ഷണ മാർഗങ്ങൾ തന്നെയായിരിക്കും ഇത്തരം മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതും മുടിയിൽ കൂടുതൽ പ്രശ്നങ്ങളിലേക്ക് നയിക്കുന്നത് കാരണമാവുകയാണ് മാർഗ്ഗങ്ങളിൽ കൂടുതൽ ആളുകൾ കെമിക്കലുകൾ അടങ്ങുന്ന അതിനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇത് മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തിന് ഒട്ടും ഗുണം ചെയ്യുന്നതല്ല ഇത് മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തിന് ഗുണത്തേക്കാളേറെ ദോഷം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിന് കാരണമാകുന്നു.

അതുകൊണ്ട് നല്ല രീതിയിൽ മുടിവളർച്ച ഉണ്ടാകണമെങ്കിൽ ഇപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് കൂടുതൽ നല്ലതിനായി നമുക്ക് ലഭ്യമാകുന്ന ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കും നമ്മുടെ പൂർവികന്മാർ പണ്ടുമുതൽതന്നെ ഉപയോഗിച്ചിരുന്ന ഒന്നാണ് ഉലുവ എന്നത്. ഉലുവ ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ മുടി വളർച്ച ത്വരിതപ്പെടുത്തുന്നതിനും മുടിയ്ക്ക് സ്വാഭാവിക തിളക്കം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും വളരെയധികം ഉത്തമമാണ്.

മാത്രമല്ല മുടിയും യുദ്ധത്തോടെ നിലനിർത്തുന്നതിന് ഉണ്ടാകുന്ന താരൻ പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്കും വളരെ വേഗത്തിൽ പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിനും സഹായിക്കും. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിനായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.