ഇരുണ്ട ചുണ്ടിന് നിറം പകരുന്നതിനെ കിടിലൻ വഴി..

മുഖത്തിന്റെ ആകർഷണീയത വർധിപ്പിക്കുന്നതിന് വലിയൊരു സ്ഥാനം ഉള്ളതാണ് ചുണ്ടുകൾ. ചുണ്ടുകളുടെ നിറം കറുത്തത് അതാണെങ്കിൽ നമ്മുടെ മുഖത്തിന് യാതൊരു ഭംഗി ഉണ്ടാകില്ല. നല്ല ചുവന്നു തുടുത്ത ചുണ്ടുകൾ ആണെങ്കിൽ അത് മുഖത്തിന് ആകർഷണീയത വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും ആരുടെയും മനംകവരുന്ന വളരെയധികം നല്ലതാണ് ചുണ്ടുകളുടെ ആരോഗ്യം നഷ്ടപ്പെട്ട് ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് വീണ്ടെടുക്കുന്നതിന് ഇപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുമെന്ന് വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന ഉപയോഗിക്കുന്നത്.

ചുണ്ടുകളുടെ നിറം ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് ചുണ്ടുകൾ നിറം മങ്ങിയ ആകുന്നതിനു കറുത്ത പോകുന്നതിനും കാരണമാകുന്നു എന്നാൽ പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുമ്പോൾ ചുണ്ടുകൾ നല്ല രീതിയിൽ ചുവന്നു തുടുക്കുന്ന നല്ല ചുവന്ന നിറം ലഭിക്കുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്. നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിലെ മസ്ജിദ് ധർമ്മ ഭാഗങ്ങളിൽ നിന്ന് വളരെയധികം വ്യത്യസ്തമാണ് ചുണ്ടുകളുടെ ആരോഗ്യം കൂടുതൽ മൃദുലവും സംവേദനക്ഷമത കുറഞ്ഞത് ചുണ്ടുകളുടെ ഭാഗത്ത് ചർമം. പലപ്പോഴും കുട്ടികളുടെ ഭാഗത്തെ നിറംമങ്ങുന്ന അതിനുള്ള പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം പരിപാലന യുടെ കുറവ് തന്നെയാണ്.

അതുപോലെതന്നെ അമിതമായി ഒരു പ്രകാശം കേൾക്കുന്നതിന് ചുണ്ടുകളുടെ ആരോഗ്യം നശിക്കുന്നതിന് കാരണമാകുന്ന മാത്രമല്ല പോഷക ആഹാര കുറവ് ചുണ്ടുകളുടെ ആരോഗ്യജീവിതത്തിന് കാരണമാകുന്നത്. വെറും കുറയ്ക്കുന്നതിനുള്ള സ്വാഭാവിക പരിഹാരമാർഗമാണ് ഇത് രാത്രി ഉറങ്ങാൻ കിടക്കുന്നതിനു മുൻപ് ചുണ്ടുകളിൽ അല്പം തേൻ പുരട്ടുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്. ആരോഗ്യമുള്ള തിളങ്ങുന്ന പിങ്ക് നിറമുള്ള ചുണ്ടുകൾ ലഭിക്കുന്നതിന് ഇത് വളരെയധികം.

നല്ലതാണ് കാണപ്പെടുന്ന ആൻറി ഓക്സൈഡുകൾ മഗ്നീഷ്യം പോലുള്ള ആളുകൾ ചുണ്ടിലെ നിറം മങ്ങലിനെ പ്രതിരോധിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം ഉത്തമമാണ്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിനായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.