ആടലോടകം കഴിച്ചാൽ ഞെട്ടിക്കും ഗുണങ്ങൾ.

ആടലോടകം എന്ന കേൾക്കാത്തവർ ഉണ്ടാവില്ല ആയുർവേദ ചികിത്സാ രീതിയിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു ഔഷധമാണ് ഈ എന്ന കാര്യത്തിൽ സംശയം വേണ്ട. ആടലോടകത്തിന്റെ ഇല അൽപം തേൻ മിക്സ് ചെയ്ത് ദിവസവും മൂന്നുനേരം കഴിക്കുക. ഇത് എത്ര വലിയ മാറാത്ത ശ്രമിക്കും പരിഹാരം കാണുന്നതിനു സഹായിക്കുന്നു ആവശ്യങ്ങൾ ഇല്ല എന്നതും ഈ മരുന്നിന്റെ പ്രത്യേകതയാണ് ആടലോടകത്തിന്റെ ഇല പിഴിഞ്ഞ് നീരെടുത്ത് അതിൽ അല്പം ശർക്കര മിക്സ് ചെയ്ത് കഴിച്ചാൽ അമിത ആർത്തവ രക്തത്തിന് പരിഹാരം കാണുന്നതിന് സഹായിക്കുന്നു.

മാത്രമല്ല ആർത്തവ സംബന്ധമായ ഉണ്ടാകുന്ന വയറുവേദന ശ്രമിക്കുന്നതിനു സഹായിക്കുന്നു ഈ ഒറ്റമൂലി അല്പം ആടലോടകത്തിന്റെ വേര് അരച്ചു ചാറെടുത്ത് പൊക്കിളിനു താഴെയായി പുരട്ടിയാൽ പെട്ടെന്ന് പ്രസവിക്കാൻ സാധിക്കും എന്നാണ് പറയുന്നത്. മാത്രമല്ല പ്രസവവേദന ലഘൂകരിക്കുന്നതിനും ഇതിലൂടെ സാധിക്കുന്നു ഇതിന്റെ ഇല ഇടിച്ചുപിഴിഞ്ഞ ആൽബം തേൻ മിക്സ് ചെയ്ത് കഴിക്കുന്നത് മഞ്ഞ പിത്തം എന്ന പ്രതിസന്ധി ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് സഹായിക്കുന്നു. മഞ്ഞപ്പിത്തം കരളിനെ ബാധിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ അതിന് പരിഹാരം കാണുന്നതിനും മികച്ച നിൽക്കുന്ന ഒന്നാണ് ആടലോടകം ഏത് സമയത്ത്.

പനിയും ജലദോഷവും വരും എന്ന് പറയാൻ സാധിക്കില്ല എന്നാൽ പെട്ടെന്നുണ്ടാവുന്ന ഇത്തരത്തിലുള്ള പനിക്കും ജലദോഷത്തിനും പരിഹാരം കാണുന്നതിന് ആടലോടകത്തിൻറെ ഇല കഷായംവെച്ച് കഴിച്ചാൽ മതി. അതിന് പരിഹാരം കാണുന്നതിനും ആടലോടകത്തിൻറെ ഇളം ഇലയുടെ നീര് ദിവസവും മൂന്ന് നേരം വീതം കുടിച്ചാൽ മതി. ഇതിൻറെ പൂവില്നിന്നും ഈയടുത്ത് അത് കണ്ണിൽ ഒഴിക്കുന്നതും കണ്ണിന് ആരോഗ്യവും കരുത്തും നൽകുന്നു.

ആടലോടകത്തിൻറെ ഇലയുടെ നീരും ഒരു കോഴിമുട്ട വാടിയതും അല്പം കുരുമുളകുപൊടി മിക്സ് ചെയ്ത് കഴിച്ചാൽ മതി നല്ല കരുത്തും ആരോഗ്യവും ശക്തിയും വർധിപ്പിക്കുന്നതിനു സഹായിക്കുന്നു. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.