വൈറ്റിൽ കെട്ടികിടക്കുന്ന മലം പുറന്തള്ളി വയർ ക്ലിയർ ആകാൻ..

ചെറിയ കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെ അനുഭവിക്കുന്ന ഒരു സാധാരണയായി അധിക പ്രശ്നമാണ് മലബന്ധം എന്നത് എന്നാല് ബന്ധമുണ്ടെങ്കിൽ ചെറിയ കുട്ടികൾ ആയാലും മുതിർന്നവർ ആയാലും പുറത്തു പറയാൻ മടികാണിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ആരോഗ്യപ്രശ്നം തന്നെയാണ്. എന്നാൽ മലബന്ധം ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് അതായത് മൂന്നു ദിവസത്തിലേറെ മലബന്ധം ഇത് ശരിയായ രീതിയിൽ നടന്നില്ലെങ്കിൽ വയർ വീർത്തു വരുക വയറ്റിൽ അസ്വസ്ഥത ഉണ്ടാക്കി ഓക്കാനം ചർദ്ദി ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ മാത്രമല്ല ബന്ധത്തിൽ ബ്ലീഡിങ് കടപുഴകേണ്ട പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ മാത്രമാണ്.

സാധാരണയായി ചികിത്സ ലഭ്യമാക്കുന്നത്. സാധാരണ മൂന്നു ദിവസത്തിലേറെ മലം പോകുന്നില്ലെങ്കിൽ അല്ലെങ്കിൽ മലം പോകുന്നതിന് വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഇതിനെയാണ് സാധാരണ മതം എന്ന് പറയുന്നത്. സാധാരണയായി നമ്മൾ ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോൾ വൻകുടലിൽ എത്തുമ്പോഴാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിനാവശ്യമായ ജലം വലിച്ചെടുക്കുന്നത്. അപ്പോൾ നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിൽ കുറവ് വരികയാണെങ്കിൽ അത് നമ്മുടെ മതം കൂടുതൽ ടൈറ്റ് ആകുന്നതിനു ഡ്രൈ ആവുന്നതിന് കാരണമാകും.

രണ്ടാമത് ഈ നാരുകൾ ഇല്ലാത്ത ഫുഡ് കഴിക്കുന്നതിലൂടെ ഇത്തരത്തിൽ മലബന്ധം പോലുള്ള ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ വർദ്ധിക്കുന്നതിനു കാരണമാകുന്നു. ഇന്നത്തെ കാലത്ത് ജീവിതശൈലിയിൽ വന്ന മാറ്റങ്ങളും ബന്ധം എന്ന പ്രശ്നം വരുന്നതിന് വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണമായി നിലനിൽക്കുന്നുണ്ട് . അതായത് തീരെ നാരുകൾ ഇല്ലാത്ത ഫുഡ് കഴിക്കുമ്പോൾ അത് നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിൽ പ്രശ്നങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനും.

മലബന്ധം പോലുള്ള ആരോഗ്യപ്രശ്നം വർദ്ധിക്കുന്നതിനു കാരണമാകുന്നു. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിനായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.