മുടിക്ക് ആവശ്യമായ പോഷണം നൽകുന്നതിന് ഇത് ഒരല്പം കഴിച്ചാൽ മതി,മുടി ഇടതൂർന്ന് വളരും.

നമ്മുടെ കറികളിൽ ജി പകരുന്നതിനും മണത്തിനും വളരെ അധികം ആയി ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒന്നാണ് കറിവേപ്പില കറിവേപ്പില എന്നത് ഇഷ്ടമില്ലാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെ പലരും ഭക്ഷണത്തിൽനിന്ന് എടുത്തുകളയുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട വസ്തു കൂടിയാണ് എന്നാൽ ഒത്തിരി ഔഷധഗുണങ്ങളുള്ള ഒന്നാണ് കറിവേപ്പില. ഭക്ഷണത്തിൽ രുചി പകരുന്ന വേദന മാത്രമല്ല കറിവേപ്പില ഉപയോഗിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒത്തിരി ഔഷധ ഗുണമുള്ള ഒന്നാണ് ഇത്. കറിവേപ്പില ധാരാളമായി പോഷകഗുണങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇത് കഴിക്കുന്നതിലൂടെ നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിനും.

അതുപോലെതന്നെ സൗന്ദര്യത്തിനും കേസ് സംരക്ഷണത്തിന് എല്ലാം വളരെയധികം ഉത്തമമാണ് ധാരാളമായി അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന വിറ്റാമിൻ എ നമ്മുടെ കാഴ്ചശക്തിയും നല്ല രീതിയിൽ വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് കൂടാതെ ഹൃദയങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ദുരിത പ്പെടുത്തുന്നത് ബ്ലഡ് ഷുഗർ കൊളസ്ട്രോൾ നിയന്ത്രിക്കുന്നതിന് കരൾ സംബന്ധമായ അസുഖങ്ങൾക്ക് നല്ല രീതിയിൽ ശമ്പളം നൽകുന്നതിന് വളരെയധികം ഉത്തമമായിട്ടുള്ളത് ഒന്നാണ് കറിവേപ്പില. ഇതുകൂടാതെ വയറിന്റെ എല്ലാ സുഹൃത്തുക്കൾക്കും കറിവേപ്പില ഒരു മികച്ച പരിഹാരമാർഗ്ഗം തന്നെയാണ്.

അദ്ദേഹം ശക്തി വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും ഉദരരോഗങ്ങൾ ശമിപ്പിക്കുന്നതിനും കറിവേപ്പില അത്യുത്തമമാണ്. ആസ്മ രോഗികൾ ഒരു തണ്ട് കറിവേപ്പിലയും അല്പം പച്ചമഞ്ഞളും നന്നായി അരച്ച് ഒരു നെല്ലിക്ക വലിപ്പത്തിൽ നിത്യവും കഴിക്കുന്നത് രോഗം ശ്രമിക്കുന്നതിനെ വളരെ അധികം ഉത്തമമായിട്ടുള്ളത് ഒന്നാണ്. കറിവേപ്പില മാത്രമല്ല മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തിനും വളരെയധികം നല്ലതാണ്.

മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തിന് മികച്ച ഒന്നാണ് കറിവേപ്പില കറിവേപ്പില ഉപയോഗിച്ച് നമുക്ക് മുടിക്ക് ആവശ്യമായ ഹെയർ മാർക്കുകളും അതുപോലെതന്നെ എയർടെൽ ആളുകളും തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കും മുടിയുടെ ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം ഉത്തമമാണ്. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.