മുടിയുടെ ഉള്ളും കരുത്തും വർധിപ്പിക്കാൻ കിടിലൻ വഴി.

മുടിക്ക് നല്ല കരുത്തും നീളവും ആഗ്രഹിക്കാത്തവരായി ആരും തന്നെയില്ല അതിനുവേണ്ടി ഇന്ന് വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന പലതരത്തിലുള്ള ഓയിലുകളും ബ്യൂട്ടി പാർലറുകളിൽ പോയി ഒത്തിരി പണം ചെലവഴിച്ച് ട്രീറ്റ്മെന്റ് നടത്തുന്നവർ ആയിരിക്കും മിക്കവാറും എല്ലാവരും എന്നാൽ ഇത്തരം മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത്മുടിയിൽ യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള ഗുണങ്ങൾ നൽകുന്നില്ല എന്നതാണ് വാസ്തവം ഇത്തരം മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് നമ്മുടെ മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തെ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് കാരണമാകുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. മുടിയുടെ ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ വർധിപ്പിക്കുന്നതിന് ഇപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതായിരിക്കും കൂടുതൽ.

പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ മുടിക്ക് കൂടുതൽ ഗുണം ലഭിക്കുകയാണ് ചെയ്തത് മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിന് പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ വളരെയധികം സഹായകരമാണ്. നമ്മുടെ അടുക്കളയിൽ തന്നെ നമ്മുടെ മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തിന് നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള ഒത്തിരി മാർഗ്ഗങ്ങളുണ്ട്. ഒരു കണ്ടിട്ടുള്ളതും ഉള്ള മുടിയെ ലഭിക്കുന്നതിന് സഹായിക്കുന്ന ഒരു പ്രകൃതിദത്ത മാർഗമാണ് ഉലുവ ഉലുവ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നത് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നതാണ് ഉലുവ പൊതുവിൽ ധാരാളമായി ആരോഗ്യഗുണങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇതിനുള്ള അമിനോആസിഡ് മുടിയുടെ വളർച്ചയെ വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നു.

മുടിയുടെ ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനു മുടികൊഴിച്ചിലും മുടിയുടെ ആരോഗ്യം ഇല്ല നീ പരിഹരിക്കുന്നതിന് വളരെ തീർന്നു സഹായിക്കുന്നതാണ്. മുടികൊഴിച്ചിൽ പരിഹരിക്കുന്നതിന് മികച്ച മാർഗമാണ് ഉലുവ ഉലുവ വെള്ളത്തിലിട്ട് കുതിർത്ത് അടുത്ത ദിവസം രാവിലെ പേസ്റ്റ് രൂപത്തിൽ അരച്ച് മുടിയിൽ പുരട്ടി അല്പസമയം വച്ച ശേഷം കഴുകിക്കളയുന്നത് മുടികൊഴിച്ചിൽ തടഞ്ഞ് മുടിയുടെ വളർച്ചയെ നല്ല രീതിയിൽ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം ഉത്തമമായിട്ടുള്ളത്.

ഒന്നാണ് ഇത് മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന താരൻ പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിനും തലയിൽ ഉണ്ടാവുന്ന ചൊറിച്ചിൽ ഇല്ലാതാക്കി മികച്ച ഒരു പോഷണം നൽകുന്നതിന് ഇത് വളരെയധികം നല്ലതാണ് .തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.