ഈ വിത്ത് കഴിച്ചാൽ മതി ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കപ്പെടും..

ആരോഗ്യത്തിന് നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനെ പണ്ടുകാലം മുതൽ തന്നെ നമ്മുടെ പൂർവികന്മാർ വളരെയധികമായി ഉപയോഗിച്ചിരുന്ന ഒന്നായിരുന്നു താമരപ്പൂവിനെ വിത്ത് എന്നത് ഉപയോഗിച്ച് ഒത്തിരി ആരോഗ്യഗുണങ്ങൾ ആണ് നമ്മുടെ പൂർവികന്മാർ നേടിയെടുത്ത എന്നാൽ ഇന്നത്തെ കാലത്തെ തലമുറയിൽപെട്ട വർക്ക് ഇത്തരത്തിൽ താമര ഇതിനെ കുറിച്ച് അറിയുക പോലുമില്ല എന്നതാണ് യാഥാർത്ഥ്യം. താമര വിത്തുകൾ അസംസ്കൃത രൂപത്തിൽ വറുത്തത് അല്ലെങ്കിൽ തൊലി കളഞ്ഞശേഷം തിളപ്പിച്ച് ചെറുപ്പത്തിലെ പേസ്റ്റാക്കി ഉപയോഗിക്കുവാൻ സാധിക്കുന്നു.

പോഷക ആഹാരം ആരോഗ്യം സൗന്ദര്യവർധകവസ്തുക്കൾ എന്നിവയിൽ ഒരു പ്രധാന പങ്ക് വഹിക്കുന്ന ഒന്നാണ് താമര വിത്തുകൾ. താമരവിത്ത് കഴിക്കുന്നതിലൂടെ ഒത്തിരി ആരോഗ്യഗുണങ്ങൾ ആണ് നമുക്ക് ലഭിക്കുന്നത് ഇത് നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന് നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കും താമര വിത്ത് ലിറിക്സ് ചർമരോഗങ്ങൾ എന്നിവയ്ക്കും നല്ല പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിനും മാത്രമല്ല ഉറക്കമില്ലായ്മ വർദ്ധിച്ച ഹൃദയമിടിപ്പ് ദഹനക്കുറവ്, വിട്ടുമാറാത്ത വയറിളക്കം എന്നിവ ഉൾപ്പെടെയുള്ള പല രോഗങ്ങൾക്കും വളരെയധികം പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിന് സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്.

ഈ ബിൽ ധാരാളമായി പോഷക ഘടകങ്ങൾ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു ഇത് നമ്മുടെ ആരൊക്കെ നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും ആരോഗ്യം കാത്തുസൂക്ഷിക്കുന്നതിനും ചർമത്തിനും എല്ലാം വളരെയധികം ഉത്തമമായിട്ടുള്ളത് ഒന്നാണ് ഇതിന്റെ പോഷണത്തിന് കാര്യം പറയുകയാണെങ്കിൽ ഇതിൽ ധാരാളമായി കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് പ്രോട്ടീൻ വിറ്റാമിൻ ഡി വിറ്റാമിൻ സി വിറ്റാമിൻ ഡി വിറ്റാമിൻ ഇ എന്നിവയും അവശ്യ ധാതുക്കളായ മഗ്നീഷ്യം പൊട്ടാസ്യം സോഡിയം എന്നിവയും.

ധാരാളമായി അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു ഇത് ഒത്തിരി ആരോഗ്യഗുണങ്ങൾ നൽകുന്നതിന് നമ്മെ സഹായിക്കുന്നു മാത്രമല്ല ഇതിൽ ധാരാളമായി ആൻഡ് സ്വഭാവമുള്ള ഫൈറ്റോ കെമിക്കലുകൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇത് നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്നവയാണ്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിനായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.