മറ്റൊന്നും വേണ്ട , അൽപം തൈര് മതി മുഖം തിളങ്ങുവാൻ

സൗന്ദര്യം എന്നത് ഒരുപിടി ഘടകങ്ങൾ കൂടിയതാണ്. സൗന്ദര്യസംരക്ഷണത്തിന് പലതുണ്ട് ഇതിൽ നാടൻ വൈദ്യങ്ങൾ ഏറെ നല്ലതാണ്. ചിലപ്പോൾ വലിയ വില കൊടുത്തു വാങ്ങേണ്ട ആവശ്യം തന്നെ ഇല്ലെന്ന് വേണം പറയുവാൻ. യാതൊരു പാർശ്വഫലം ഇല്ലാത്ത ചില പ്രത്യേക അടുക്കള ചേരുവകൾ ഇതിനായി ഉപയോഗിക്കാം. നാം ഭക്ഷണത്തിനുപയോഗിക്കുന്ന തൈര് തന്നെയാണ് ഒന്നാമതായി നിൽക്കുന്നത്. പ്രോട്ടീൻ സമ്പുഷ്ടമായ തൈരും മോരും എല്ലാം പലതരത്തിലുള്ള ആരോഗ്യപരമായ ഗുണങ്ങളും നൽകുന്നവയാണ്.

ഇത് സൗന്ദര്യസംരക്ഷണത്തിൽ മുടിക്കും ഒരുപോലെ ഗുണകരമാണ്. ആളുകളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഭക്ഷണം എന്നിവ തൈര് ഒഴിവാക്കാനാകാത്ത ഒരു വസ്തുവാണ്. കുറച്ച് തൈരും കാന്താരിമുളകും ഉണ്ടെങ്കിൽ വളരെ നല്ല രീതിയിൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കുവാൻ ഒരു സാധിക്കും. മുഖത്തിന് നിറം ലഭിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില വഴികളെക്കുറിച്ച് ആണ് ഇവിടെ പറയുന്നത് ചർമ്മത്തിലുണ്ടാകുന്ന എല്ലാവിധത്തിലുള്ള സൗന്ദര്യ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കാണുവാൻ തൈരിന് കഴിയും അത്രയേറെ പ്രകൃതിദത്തമായ ആയതിനാൽ ആവുകയില്ല എന്തൊക്കെ സൗന്ദര്യഗുണങ്ങൾ ആണ്.

തൈരിൽ നിന്ന് ലഭിക്കുന്നത് എന്ന് നോക്കാം. മൂന്ന് ടേബിൾസ്പൂൺ തൈരും രണ്ട് ടേബിൾസ്പൂൺ മുൾട്ടാണി മിട്ടിയും ചേർത്ത് പേസ്റ്റാക്കുക ഇതിലേക്ക് ഒരു ടേബിൾ സ്പൂൺ നാരങ്ങാനീര് ചേർക്കുക ഈ പാക്ക് മുഖത്ത് പുരട്ടി 10 മിനിറ്റിനു ശേഷം കഴുകിക്കളയാം ചർമത്തിലെ മൃതകോശങ്ങളെ യും അമിത എണ്ണമയവും മാറ്റി വൃത്തിയാക്കുവാൻ ഈ പാക്ക് വളരെ നല്ലതാണ്.

തൈരും കസ്തൂരി മഞ്ഞളും ചേർത്തു മുഖത്തും കഴുത്തിലും പുരട്ടി അരമണിക്കൂറിനു ശേഷം കഴുകിക്കളയുക. നല്ല നിറം ലഭിക്കുവാൻ ഇത് നിങ്ങളെ സഹായിക്കും. കൂടുതൽ കാര്യങ്ങൾ അറിയുന്നതിനായി വീഡിയോ കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.