മുടി കരുത്തുള്ളതും തിളക്കമുള്ളതും ആക്കുന്നതിന് കെമിക്കൽ ഷാംപൂവിനോട് വിട, ഇതാ കിടിലൻ വഴി.

ഇന്ന് ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളും വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന ഹെയർ ഷാമ്പു ഉപയോഗിക്കുന്നവരാണ് എന്നാൽ ഇത്തരത്തിൽ സ്ഥിരമായി ഇവിടെയും ലഭ്യമാകുന്ന ഷാംപൂ ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ മുടിയുടെ ആരോഗ്യം നശിക്കുന്നത് കാരണമാകുന്നു കാരണം ഇത്തരം മാർഗ്ഗങ്ങളിൽ ഉയർന്ന അളവിൽ കെമിക്കൽ തുടങ്ങുന്നതിനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ സ്ഥിരമായി ഹെയർ ഷാംപൂ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ മുടികൊഴിച്ചിൽ അകാലനര മുടിയുടെ അറ്റം പിളരുന്നത് അവസ്ഥ എന്നിവ വർദ്ധിക്കുന്നതിനും മുടിയുടെ കട്ടി കുറയ്ക്കുന്നതിനും.

വളരെയധികം കാരണമാകുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് അതുകൊണ്ട് തന്നെ മുടിയുടെ ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് നമുക്ക് വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന ഷാംപൂവിനെ പകരം പ്രകൃതിദത്തമായ രീതിയിൽ തന്നെ നമുക്ക് ഷാമ്പു തയ്യാറാക്കി എടുക്കാം. വളരെ വിധത്തിലും യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള പാർശ്വഫലങ്ങളില്ലാതെ നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തെ സംരക്ഷിക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ് ഇതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന പ്രധാനപ്പെട്ട ചേരുവകളാണ് ഉലുവ ചെറുപയർ തൈര് അതുപോലെതന്നെ അല്പം കറ്റാർവാഴ എന്നിവ.

ഉപയോഗിച്ച് നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കും. പ്രകൃതിദത്തമായ രീതിയിൽ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കുന്ന അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇത് മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം നല്ലതാണ് മുടികൊഴിച്ചിൽ പൂർണ്ണമായും മാറ്റം മുടിക്ക് നല്ല തിളക്കവും ആരോഗ്യമുള്ള മുടിയും ലഭിക്കുന്നതിന് ഇത്തരം മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്.

മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തിന് ചെറുപയർ വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്നതാണ് ചെറുപയറിൽ ആയാണ് അളവ് ധാരാളമായി അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് കൂടാതെ പ്രോട്ടീൻ വൈറ്റമിൻ സി പൊട്ടാസ്യം ഫോസ്ഫറസ് ഫൈബർ തുടങ്ങിയ അവശ്യ പോഷകങ്ങൾ ഇതിലെ ധാരാളമായിട്ടുണ്ട് ഇത് മുടിവളർച്ച ഏറ്റവും അത്യാവശ്യമായ ധാതുക്കളാണ്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.