മുടിയുടെ വളർച്ച ഇരട്ടി ആക്കുന്നതിനു മുടിക്ക് മൃദുത്വം ലഭിക്കാനും കിടിലൻ വഴി..

മുടിയുടെ ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ നിലനിർത്തുന്നതിന് ഇപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതായിരിക്കും കൂടുതൽ ഉചിതം. പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുമ്പോഴും യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള പാർശ്വഫലങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നതല്ല നമ്മുടെ പൂർവികന്മാർ മുടിയും അതുപോലെതന്നെ സൗന്ദര്യസംരക്ഷണത്തിനും ആരോഗ്യത്തിനും സംരക്ഷണത്തിനും എല്ലാം പ്രകൃതിദത്ത മാർഗ്ഗങ്ങളാണ് ആശ്രയിച്ചിരുന്നത്. എന്നാൽ ഇന്നത്തെ പുതിയ തലമുറ എല്ലാറ്റിനും വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന കൃത്രിമ മാർഗങ്ങളിലൂടെ പുറകെ പോയിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

കൃത്രിമ മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് നമ്മുടെ മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തെ വളരെ ദോഷകരമായി ബാധിക്കുന്ന കാരണമാകുന്നു കാരണം ഇത്തരം ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഉയർന്ന അളവിൽ ഉണ്ടാകുന്നതിനുള്ള സാധ്യത വളരെയധികം കൂടുതലാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ മുടിയുടെ ആരോഗ്യം സംരക്ഷിക്കുന്ന എപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് കൂടുതൽ ഉചിതം ആയിട്ടുള്ള തരത്തിൽ നമ്മുടെ പൂർവികന്മാർ പണ്ടുകാലം മുതൽ തന്നെ ഉപയോഗിച്ചുവരുന്ന അതായത് നല്ല രീതിയിൽ നിലനിർത്തുന്നതിന് ആവശ്യമായ പോഷകങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നതിന്.

വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന അടുക്കളയിലെ ഒരു അത്ഭുത ചെയ്തവർക്ക് തന്നെയാണ് തൈര് തൈര് മുടിയുടെ ആരോഗ്യം വർധിപ്പിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കും മാത്രമല്ല ഇത് തലയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന താരൻ ചൊറിച്ചിൽ പോലെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിനും മുടികൊഴിച്ചിലിന് പരിഹാരം കാണുന്നതിനും ഇത് വളരെയധികം സഹായകമാണ്. മുടി വളർച്ചയ്ക്ക് ആവശ്യമായ പ്രോട്ടീനുകൾ ഇതിൽനിന്ന് വളരെയധികം ലഭിക്കുന്നതാണ്.

മാത്രമല്ല വൈറ്റമിനുകളും ഫാറ്റി ആസിഡുകളും എല്ലാം മുടിവളർച്ചയെ വളരെയധികം സഹായിക്കും. മുടിയെ ബാധിക്കുന്ന താരൻ പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിനും സംഘത്തെ തടഞ്ഞുനിർത്തുന്നത് ഇവിടെ നമ്മുടെ മുടി വളരെയധികം നല്ലതാണ് മാത്രമല്ല. ശിരോചർമത്തിലെ ഈർപ്പം ശരിയായി നിലനിർത്താനും തൈര് സഹായിക്കുന്നു . തുടർന്ന് അറിയുന്നതിനായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.