മുഖസൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ കിടിലൻ വഴി.

ചർമസംരക്ഷണത്തിന് ഒത്തിരി മാർഗങ്ങൾ പിന്തുടരുന്നവരാണ് ഇന്ന് ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളും. ചർമസംരക്ഷണത്തിന് വളരെയധികം എളുപ്പമുള്ളതും അതുപോലെതന്നെ തയ്യാറാക്കേണ്ട ആവശ്യവും മുന്നിൽ ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെ ചർമസംരക്ഷണത്തിന് ഇന്ന് ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളും വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ പുറകെ പോവുകയാണ് എന്നാൽ ഇത്തരത്തിൽ ഉള്ള മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് ചർമത്തിന് ഒട്ടും ഗുണം ചെയ്യുന്നില്ല എന്നതാണ് വാസ്തവം. കാരണം നി വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന കൃത്രിമ സൗന്ദര്യവർദ്ധക വസ്തുക്കളിൽ ഉയർന്ന അളവിൽ കെമിക്കലുകൾ.

നടക്കുന്നതിനുള്ള സാധ്യത വളരെ കൂടുതലാണ് ഇത് നമ്മുടെ ചർമ്മത്തിന് ആരോഗ്യത്തെ വളരെ ദോഷകരമായി ബാധിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ ചർമ്മസംരക്ഷണത്തിന് കൃത്രിമ മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കാതെ പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതായിരിക്കും കൂടുതൽ ഉചിതം ആയിട്ടുള്ളത്. ചർമത്തിലുണ്ടാകുന്ന ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും പരിഹരിച്ച് ചർമത്തിൽ നല്ല രീതിയിൽ തിളക്കമുള്ള ആകുന്നതിനു മൃദുവാക്കുന്നു വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന നമ്മുടെ അടുക്കളയിൽ തന്നെ ലഭ്യമാകുന്ന പ്രധാനപ്പെട്ട രണ്ടു ചേരുവകളാണ് അരിപ്പൊടിയും തക്കാളി.

അരിപ്പൊടിയും തക്കാളിയും ഉപയോഗിച്ച് നമ്മുടെ ചർമ്മത്തിലുണ്ടാകുന്ന കറുത്ത പാടുകൾ കരിമംഗല്യം കറുത്ത കുത്തുകൾ എന്നിവയ്ക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിന് സാധിക്കുന്നത് ആയിരിക്കും . ചർമസംരക്ഷണത്തിന് കാര്യത്തിൽ തക്കാളി വിശിഷ്ട മാർഗം തന്നെയാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ നമ്മുടെ ചർമ്മത്തിന് നല്ല രീതിയിൽ നിലനിർത്തുന്നതിന് ചർമത്തിനുള്ള പല കേടുപാടുകൾ പരിഹാരങ്ങൾ എത്തുന്നതിനു സഹായിക്കുന്നു.

തക്കാളിയിൽ ചെറിയ അളവിൽ ആസ്വദിക അംശങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് മാത്രമല്ല തകരയിലെ പൊട്ടാസ്യം വിറ്റാമിൻ സി എന്നിവ ചർമ്മത്തിന് ആരോഗ്യം നിലനിർത്തുന്നതിനും ചർമത്തിന് മടങ്ങിയെത്തിയ പുനസ്ഥാപിച്ചു ചർമ്മത്തിന് തിളക്കം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും സഹായിക്കും. ചർമ്മത്തിലെ ഫ്രീ റാഡിക്കലുകളെ നീക്കം ചെയ്തു ചർമത്തിലെ പ്രായമാകുന്ന അവസ്ഥയെ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനും സഹായിക്കും. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.