പനനൊങ്ക് ആരോഗ്യത്തിന് ഉത്തമം..

വേനൽകാലങ്ങളിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ചൂട് സംരക്ഷിക്കുന്നതിനെ സഹായിക്കുന്ന ഒരു പ്രകൃതിദത്ത മാർഗമാണ് പനനൊങ്ക്. പനനൊങ്ക് ഇംഗ്ലീഷിൽ ഐസ് ആപ്പിൾ എന്നും അറിയപ്പെടുന്നു.ശരീരം തണുപ്പിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത് മാത്രമല്ല ഇതിൽ ധാരാളമായി പോഷകങ്ങളും അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. ഇതിൽ അന്നജം ഫൈറ്റ് ന്യൂ ട്രെൻഡുകൾ കാൽസ്യം തുടങ്ങിയ അടിസ്ഥാന സപ്ലിമെന്റ് കളും മാത്രമല്ല കുറഞ്ഞ പ്രകൃതിദത്ത ഉൽപ്പന്നത്തിൽ നാരുകൾ പ്രോട്ടീൻ വിറ്റാമിൻ എ വിറ്റാമിൻ ബി വിറ്റാമിൻ സി വിറ്റാമിൻ കെ എന്നിവയും.

ധാരാളമായി അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇത് കൂടാതെ ഇരുമ്പ് പൊട്ടാസ്യം സിങ്ക് ഫോസ്ഫറസ് തുടങ്ങിയ ധാതുക്കളും ഇതിൽ നേരിയ തോതിൽ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇത് നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ്. ഇത് വേനൽക്കാലത്ത് ഉണ്ടാക്കുന്ന ചൂടിൽ നിന്ന് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും മാത്രമല്ല മലബന്ധം അസിഡിറ്റി തുടങ്ങിയ നിരവധി പ്രശ്നങ്ങൾക്കും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിനും സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്.ഇതിലടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ധാതുക്കളുടേയും വിറ്റാമിനുകളുടെയും സാന്നിധ്യം രോഗപ്രതിരോധശേഷി വർധിപ്പിക്കുന്നതിനും നിലനിർത്തുന്നതിന് സഹായിക്കുന്നു.

ഗർഭിണികൾക്ക് വളരെയധികമാണ് ആരോഗ്യകരമായ പഴങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് ഇത്. ഇതിനെ സ്വാഭാവിക ഗുണങ്ങൾ മലബന്ധത്തിന് വേദന സഹായിക്കുകയും ഓക്കാനം അനുഭവപ്പെടുന്നത് ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനും വളരെയധികം ഉത്തമമാണ്.ഇതിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന പൊട്ടാസ്യം ഇരുമ്പ് എന്നിവയുടെ സാന്നിധ്യം കരളിന് കെട്ടുപാടുകളിൽ നിന്ന് സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും ഇത് കരളിന്റെ ആരോഗ്യം വർദ്ധിപ്പിക്കും കരളിലെ വിഷാംശങ്ങൾ നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനും ആരോഗ്യം.

നിലനിർത്തുന്നതിനും വളരെയധികം സഹായിക്കും. വാർദ്ധക്യസഹജമായ നമ്മുടെ ചർമ്മത്തിലുണ്ടാകുന്ന പാടുകൾ വരകൾ എന്നിവ ഇല്ലാതാക്കിക്കൊണ്ട് സൗന്ദര്യം നിലനിർത്തുന്നതിനും വാർദ്ധക്യത്തെ വൈകിപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന കെമിക്കലുകൾ ആൻറി ആക്സിഡൻറ് ആൻറി ഇൻഫ്ളമേറ്ററി ഗുണങ്ങൾ എന്നിവ ഇതിൽ ധാരാളമായി അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.