കാലിലെ വളം കടി ഒട്ടും ഭയക്കേണ്ട ഇതാ കിടിലൻ പ്രതിവിധി.

മഴക്കാലം തുടങ്ങിയാൽ ഒത്തിരി ആളുകളെ അലട്ടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ആരോഗ്യ പ്രശ്നം തന്നെയാണ് വളംകടി എന്നത്. മഴക്കാലമായാൽ മഴയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പല തരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങൾ വരുന്നതിനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ് അതിൽ വളരെയധികം പ്രാധാന്യമുള്ള ഒന്ന് തന്നെയാണ് വളംകടി എന്നത്. ഉണ്ടാകുന്നുണ്ട് ഈ വെള്ളക്കെട്ടിൽ കൂടെ നടക്കുമ്പോഴും നമ്മുടെ കാലടിയിൽ ഒരു അസ്വസ്ഥത അനുഭവപ്പെടുന്നത് ആയിരിക്കും അതായത് വളംകടി അനുഭവപ്പെടുന്നത് ആയിരിക്കും.

അതായത് ഒത്തിരി സമയം നമ്മൾ വെള്ളത്തിൽ കൂടി നടക്കുകയും അതുപോലെതന്നെ mekale വൃത്തിയായി സൂക്ഷിക്കാൻ ഇരിക്കുന്നതും അല്ലെങ്കിൽ ചെളിയിലൂടെ നടക്കുന്നതും ക്ലീൻ ചെയ്യാതിരിക്കുന്നത് ഇത്തരത്തിൽ അസുഖം കൂടുതൽ ഉണ്ടാകുന്നതിന് കാരണമായി ചെയ്യുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. അമിതമായ ചൊറിച്ചിൽ ഉണ്ടാകുമോ ആ ഭാഗത്തെ തൊലി പറഞ്ഞു പോകുക, അതുപോലെ തന്നെ വെള്ളം കുടി ഉള്ള ഭാഗങ്ങളിൽ ചൊറിച്ച ഉണ്ടാകുന്നതിനും നീർക്കെട്ട് അനുഭവപ്പെടുന്നതിന് സാധ്യത കൂടുതലാണ്.

ഇൻഫെക്ഷൻ വളരെയധികം കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ വളരെയധികം വേദന അനുഭവപ്പെടുകയും, അതുപോലെതന്നെ പുറം കാലിൽ നീര് കെട്ടുന്നതിനു സാധ്യത കൂടുതലാണ്. ആനന്ദ് സോങ്സ് ഇടുന്നവരെ ഇത്തരത്തിലുള്ള സുഖങ്ങൾ വളരെ കൂടുതലായിരിക്കും അതുപോലെതന്നെ വിയർപ്പ് അധികം ഉള്ളവരിലും ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ സാധാരണ കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്.

ഇത് പകരുന്നതിന് അയാൾ ഉപയോഗിച്ചത് അല്ലെങ്കിൽ . ഇത്തരത്തിൽ ഒരു ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവപ്പെടുമ്പോൾ അല്പം ചെറിയ ചൂടുവെള്ളത്തിൽ സുഖം വളരെ നല്ലതായിരിക്കും. അതുപോലെതന്നെ മഴക്കാലങ്ങളിൽ നമ്മൾ കെട്ടിക്കിടന്ന് വെള്ളങ്ങളിൽ കോൺടാക്ട് ഇല്ലാതാക്കുക. ചെറുചൂടുവെള്ളത്തിൽ ഉപ്പിട്ട് കാല് അല്പസമയം അങ്ങനെ വയ്ക്കുന്നത് വളരെയധികം ഗുണം. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.