കാൽപാദങ്ങളിലെ വിള്ളൽ ഒഴിവാക്കി, കാൽപാദങ്ങളെ സംരക്ഷിക്കാം..

ചില സമയങ്ങളിൽ ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളെയും വളരെയധികം ആയാൽ അതിന് ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നം തന്നെയാണ് ഉപ്പൂറ്റി വിണ്ടുകീറുന്നത് അവസ്ഥ എന്നത്. ചിലരുടെ ഉപ്പൂറ്റി കൾ വിണ്ടുകീറിയ നടക്കാൻ പോലും പറ്റാത്ത അവസ്ഥയിൽ ആയിരിക്കും ഇത് വളരെയധികം വേദനകൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനും അതുപോലെതന്നെ ഒത്തിരി മാനസിക വിഷമം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനും കാരണമാകുന്നത് ഇത്തരത്തിലുള്ള ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് ഇപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതായിരിക്കും കൂടുതൽ ഉചിതം ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളും സൗന്ദര്യസംരക്ഷണത്തിനും.

അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ കാലുകളുടെ ആരോഗ്യം സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും മാത്രം ആരും സമയം കണ്ടെത്തുന്നില്ല എന്നതാണ് വാസ്തവം ഇത്തരത്തിൽ കാലുകളുടെ ആരെയും ശ്രദ്ധിക്കാതെ ഇരിക്കുന്ന മുപ്പത്തി വിണ്ടുകീറുന്നതിന് കാരണമായിത്തീരുന്നു. ഉപ്പുറ്റി വിണ്ടു കീറുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ചെറുനാരങ്ങ നീര് ചെറുനാരങ്ങാനീര് നമുക്ക് ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കും നാരങ്ങാനീര് നല്ലതുപോലെ പാദത്തിൽ തേച്ചുപിടിപ്പിച്ച ശേഷം നല്ലപോലെ മസാജ് ചെയ്യുക.

ഇങ്ങനെ ആഴ്ചയിൽ രണ്ടോ മൂന്നോ തവണ ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ കാലുകളുടെ ആരോഗ്യം വളരെ നല്ല രീതിയിൽ വർദ്ധിക്കുന്നതിനും ആരോഗ്യം ഇരട്ടിയായി വർദ്ധിക്കുന്നതിനും വളരെയധികം നല്ലതാണ്. പല കാരണങ്ങൾകൊണ്ട് ഇത്തരത്തിൽ കാലിലെ വിണ്ടുകീറൽ ഉണ്ടാകുന്നതാണ് അതിലെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു കാരണം എന്നത് കാലുകളിൽ നൽകുന്ന അമിത സമ്മർദ്ദം മൂലമാണ്. മാത്രമല്ല നമ്മുടെ ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ കൊണ്ടും ഒക്കെ പലപ്പോഴും.

കാലിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള വിള്ളലുകൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിന് കാരണമാകുന്നു മഴക്കാലത്തും വേനൽക്കാലത്തും എല്ലാം കാൽവിരലുകൾ ഉണ്ടാകുന്നത് ഇതിനെല്ലാം പരിഹാരം കാണുന്നതിന് എപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത ഒറ്റമൂലികൾ സ്വീകരിക്കുന്നതായിരിക്കും കൂടുതൽ നല്ലത്. വളരെയധികം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം എന്നത് കാറിൽ എപ്പോഴും എണ്ണമയം ഉണ്ടാവേണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ് ഇങ്ങനെ ഉണ്ടെങ്കിൽ നമ്മുടെ കാലുകളിലെ ചർമ്മത്തിന് കട്ടി കൂടുകയും പാദം വിണ്ടുകീറുന്നത് തടയുന്നതിനും സഹായിക്കും. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.