പ്രമേഹത്തെ നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനും രോഗപ്രതിരോധശേഷി വർദ്ധിപ്പിക്കാനും കിടിലൻ ഔഷധസസ്യം..

ഇന്ന് നാട്ടിൻപുറങ്ങളിൽ വളരെയധികം കാണപ്പെടുന്ന വളരെയധികം ഔഷധയോഗ്യമായ ഒന്നാണ് ചിറ്റമൃത് എന്നത് സാദൃശ്യമുള്ള ചെടിയാണ് ഇത് പ്രധാനമായും പള്ളികളിൽ ഇലകളായി പടരുന്ന ചിറ്റമൃത് വളരുന്ന സസ്യം എന്നാണറിയപ്പെടുന്നത്.കാരണം ഒരു ചിറ്റമൃത് വള്ളി നട്ടാൽ മതി അവിടെ മുഴുവൻ പരക്കുന്ന തായിരിക്കും. ധാരാളമായി ഔഷധ ഗുണങ്ങളുള്ള ഒന്നാണ് ചിറ്റമൃത്. പണ്ടുകാലങ്ങളിൽ ഉള്ളവർ ചിറ്റമൃത് വളരെയധികം ഉപയോഗിച്ചിരുന്നു. എന്നാൽ ഇന്നത്തെ കാലഘട്ടത്തിലെ പുതുതലമുറക്ക് ചിറ്റമൃത് പോലെയുള്ള ഔഷധസസ്യങ്ങളെ കുറിച്ച് അറിയുന്നില്ല എന്നതാണ് വാസ്തവം.

ഔഷധഗുണങ്ങളും അറിയാതെ പോകുകയും ചെയ്യുന്നു. കയ്പ്പു രസമുള്ള ചിറ്റമൃത് ശരീരത്തിലെ ചൂട് കുറയ്ക്കുന്നതിനും വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്.ദഹനപ്രശ്നങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനും പ്രമേഹത്തിന് പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിനും അതുപോലെതന്നെ ശരീരത്തിന് രോഗപ്രതിരോധശേഷി വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും ടോൺസിലൈറ്റിസ് ചുമ ജലദോഷം ആസ്ത്മ തുടങ്ങിയ ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിനും വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒരു ഉത്തമ ഔഷധമാണ് ചിറ്റമൃത്.

ചിറ്റമൃത് ഉപയോഗിക്കുന്നവരുടെ ഓർമ്മശക്തി വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും അതുപോലെതന്നെ മാനസിക വിഷമങ്ങൾ ഡിപ്രഷൻ എന്നിവയ്ക്ക് പരിഹാരം കാണുന്നതിനും ഇത് വളരെ അധികം സഹായിക്കും. ബഹ്റെ പ്രശ്നമുള്ളവർ ഇതിനെതിരെ ഡാൻസ് എടുത്തു കഴിക്കുന്നത് ദഹനപ്രശ്നങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കും മാത്രമല്ല ഇത് അലർജി ശ്വാസകോശ സംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് എന്നിവ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന്.

വളരെയധികം ഉത്തമമാണ് ഇതിൻറെ രണ്ട് തണ്ട് പാലിൽ ചേർത്ത് തിളപ്പിച്ച് കുടിക്കുന്നതിലൂടെ വാത സംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങളും ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് സഹായിക്കുകയും ചെയ്യും. വൈദ്യുത ഉണ്ടാകുന്ന അർബുദത്തെ രോഗങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിനും രക്ത വാദത്തിലും ഇത് നല്ല റിസൾട്ട് നൽകുന്ന ഒന്നാണ്. പ്രമേഹം ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായ മരുന്ന് ഇതുതന്നെയായിരിക്കും .തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.