നിറം വർദ്ധിപ്പിച്ച് മുഖം വെട്ടിത്തിളങ്ങാൻ അടുക്കളയിലെ കിടിലൻ വഴി..

ആരെയും ആകർഷിക്കുന്ന മുഖസൗന്ദര്യം ലഭിക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നവരാണ് മിക്കവാറും എല്ലാവരും. സൗന്ദര്യത്തെ ഒന്നുകൂടി മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനും നിലനിർത്തിക്കൊണ്ട് പോകുന്നതിനും ആഗ്രഹിക്കാത്തത് ആയി ആരും തന്നെ ഉണ്ടാകില്ല. സ്ത്രീപുരുഷഭേദമന്യേ സൗന്ദര്യസംരക്ഷണത്തിന് ഒത്തിരി പ്രാധാന്യം നൽകുന്നവരാണ് മിക്കവാറും എല്ലാവരും. ചർമ്മത്തെ എന്തും വലത്തോട്ട് നിലനിർത്തുന്നതിനുവേണ്ടി പരിശ്രമിക്കുന്ന വരാണ് എല്ലാവരും ഇതിനായി ഇന്ന് ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളും വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന സൗന്ദര്യവർദ്ധക വസ്തുക്കളെ ആശ്രയിക്കുന്നത്.

എന്നാൽ ഇത്തരത്തിൽ വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്നത് ബ്യൂട്ടിപാർലറുകളിൽ പോയി ഒത്തിരി പണം ചെലവഴിച്ച് ചെയ്യുന്ന ട്രെൻഡുകളും ചർമത്തിന് ഗുണം ചെയ്യുന്നില്ല എന്നതാണ് വാസ്തവം. ചർമസംരക്ഷണത്തിന് ഇപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതാണ് കൂടുതൽ നല്ലത് പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുമ്പോൾ യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള പാർശ്വഫലങ്ങളും ഉണ്ടാകുന്നതല്ല. ഇവിടെ ലഭ്യമാകുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങളിൽ ഉയർന്ന അളവിൽ ചെമ്പിക്കൽ നടക്കുന്നതിനുള്ള സാധ്യത വളരെയധികം കൂടുതൽ.

ആണ് നമ്മുടെ ചർമത്തിൽ കൂടുതൽ പ്രശ്നങ്ങളിലേക്ക് നയിക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. ചർമത്തിലുണ്ടാകുന്ന എല്ലാ തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിന് നമ്മുടെ അടുക്കളയിൽ തന്നെ ഒരു പ്രകൃതിദത്ത മാർഗം ഉണ്ട് അതാണ് കടലമാവ്. കടലമാവ് ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ നമ്മുടെ ചർമ്മത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങൾക്കും വളരെ വേഗത്തിൽ പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിനും ചർമത്തിനുള്ള ചുളിവുകൾ അഴുക്കുകൾ പാടുകൾ.

കറുത്ത കുത്തുകൾ കറുത്ത വരകൾ കരിമംഗല്യം ഇല്ലാതാക്കി ചർമത്തിന് തിളക്കം നൽകുന്ന ഇത് വളരെയധികം ഉത്തമമാണ്. ചർമ്മത്തിലുണ്ടാകുന്ന കരിവാളിപ്പ് ഇല്ലാതാക്കി ചർമത്തിന് തിളക്കം നൽകുന്നതിന് ഇത് വളരെയധികം സഹായിക്കും. പണ്ടുകാലം മുതൽ തന്നെ നമ്മുടെ പൂർവ്വികർ ചർമസംരക്ഷണത്തിന് വളരെയധികമായി ഉപയോഗിച്ചിരുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇത് ചർമത്തിന് നിറം നൽകുന്നതിനു അല്ലേ കരിവാളിപ്പ് അകറ്റുന്നതിനും വളരെയധികം ഉത്തമമാണ്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.