ചർമ്മത്തെ തിളക്കമുള്ളതാക്കാൻ.

ഇന്ന് നമ്മുടെ ചർമത്തിൽ നേരിട്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒത്തിരി പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ പരിഹാരം കാണുന്നതിന് ഒത്തിരി പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ ലഭ്യമാണ് എന്നാൽ ഇന്ന് പലരും ചർമസംരക്ഷണത്തിനും നിറം വർദ്ധിപ്പിക്കാനും എല്ലാം വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന സൗന്ദര്യവർധക വസ്തുക്കൾ ആണ് ആശ്രയിക്കുന്നത് ഇത്തരത്തിൽ സൗന്ദര്യവർദ്ധക വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ചർമത്തിൽ ഒട്ടും ഗുണം ചെയ്യുന്നില്ല എന്നതാണ് വാസ്തവം. കാരണം സൗന്ദര്യവർധക വസ്തുക്കളിലും.

ബ്യൂട്ടിപാർലറുകളിൽ പോയി ഒത്തിരി പണം ചെലവഴിച്ച് നടത്തുന്ന ട്രീറ്റ്മെന്റ് കളിലും ഒത്തിരി കെമിക്കലുകൾ അടങ്ങുന്ന അതിനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ്. ഇത് നമ്മുടെ ചർമ്മത്തിന് ആരോഗ്യം നശിക്കുന്നതിനും ചർമത്തിൽ വിള്ളലുകൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നതും കാരണമാകും. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ചർമസംരക്ഷണത്തിന് എപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതായിരിക്കും കൂടുതൽ അനുയോജ്യം ആയിട്ടുള്ളത് ചർമ്മത്തെ കൂടുതൽ നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും ചർമത്തിന് തിളക്കവും നൽകുന്നതിനും ചർമത്തിന് നിറം വർദ്ധിപ്പിക്കാനും.

നല്ലൊരു ബ്ലീച്ചിങ് ഏജന്റ് ആയി പ്രവർത്തിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഉരുളക്കിഴങ്ങ്. ഉരുളക്കിഴങ്ങിൽ ധാരാളമായി മഗ്നീഷ്യം പൊട്ടാസ്യം ഫോസ്ഫറസ് തുടങ്ങിയ ധാതുക്കൾ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു ഇത് ആരോഗ്യത്തിനു മാത്രമല്ല സൗന്ദര്യത്തിനും വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്നതാണ്. ഉരുളക്കിഴങ്ങ് ചർമത്തിൽ ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ ചർമത്തിലെ പാടുകൾ വടുക്കൾ ഇനി ഒഴിവാക്കുന്നവരെ വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നുണ്ട്.

മാത്രമല്ല വാർദ്ധക്യത്തിൽ അടയാളങ്ങളെ വൈകിപ്പിക്കുന്നതിൽ ഇത് വളരെയധികം ഉത്തമമാണ്. അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ചർമ്മത്തിനുള്ള അഴുക്കുകൾ നീക്കം ചെയ്യുന്നതിന് ഇത് വളരെയധികം സഹായിക്കും. മലിനീകരണം സൂര്യപ്രകാശം തുടങ്ങിയവ മൂലം ചർമത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങളെ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത് സെക്സ്. അതുപോലെതന്നെ ഉരുളക്കിഴങ്ങിൽ അസഡിറ്റി അംശം ഉള്ളതിനാൽ ഇത് ചർമ്മത്തെ ശുദ്ധീകരിക്കുന്നതിന് സഹായിക്കും .തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.