സോറിയാസിസ് അടക്കമുള്ള ചർമ്മരോഗങ്ങൾക്ക് ഉത്തമ പരിഹാരം.

നമ്മുടെ ചുറ്റുവട്ടത്തും കാണപ്പെടുന്ന ഒരു അത്ഭുത സസ്യം തന്നെയായിരിക്കും ദന്തപാല എന്നത്. വെട്ടുപാല ദന്തപാല വെൺപാല എന്നിങ്ങനെ നിരവധി പേരുകളിലാണ് ഇത് അറിയപ്പെടുന്നത്. ഇത് പണ്ടുകാലം മുതൽ തന്നെ റിയാസ് എന്ന രോഗത്തിന് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഫലപ്രദമായി അതീവ ഫലസിദ്ധി ഉള്ള ഒരു ഔഷധസസ്യം ആയി ഉപയോഗിച്ചിരുന്നു എന്നാണ്. ദന്ത പാലയുടെ ഇല ഇരുമ്പ് തൊടാതെ പറിച്ചെടുത്ത് ഇരുമ്പ് തൊടാതെ നുള്ളി ചെറുതാക്കി വെളിച്ചെണ്ണ ചേർത്ത്.

ദിവസം എട്ടാം ദിവസം അരിച്ചെടുത്ത് എണ്ണ സിദ്ധൗഷധമായി ഉപയോഗിക്കുന്നു. അതുപോലെതന്നെ തേങ്ങാപ്പാൽ കാച്ചിയെടുത്ത വെളിച്ചെണ്ണ ഉത്തമം. നല്ല സൂര്യപ്രകാശം ഉള്ള ദിവസങ്ങളിൽ തുടർച്ചയായി 7 ദിവസം കൊള്ളിക്കണം. സൂര്യപ്രകാശത്തിൽ കാച്ചിയ ഈതൈൽ ഇതിന് ഇരുണ്ട കടും ചുവപ്പു നിറമായിരിക്കും ഈ എണ്ണ ശരീരത്തിൽ പുരട്ടി കുറഞ്ഞത് രണ്ടു മണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞ് സൂപ്പ് തൊടാതെ കുളിക്കണം തുടർച്ചയായി മൂന്നുമാസം മുടങ്ങാതെ പുരട്ടിയാൽ.

സോറിയാസിസ് ശമിക്കുന്നതായിരിക്കും വളരെയധികം അത്യുത്തമം ആയിട്ടുള്ള ഒന്നാണ്. ഒത്തിരി അസുഖങ്ങൾക്ക് മരുന്നായി ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കും കാൽപാദങ്ങളിൽ വിള്ളൽ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് ഇത് വളരെയധികം ഉത്തമമായ ഒന്നാണ് ചർമ്മ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് വളരെ വേഗത്തിൽ പരിഹാരം കണ്ടെത്തുന്നതിനും. വരണ്ട ചർമ്മത്തെ.

പരിഹരിച്ച് ചർമ്മത്തിന് നല്ല മൃദുത്വം ഉള്ളതാക്കി മാറ്റുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. താരൻ അകറ്റുന്നതിനും വളരെയധികം ഉത്തമം ആയിട്ടുള്ള ഒന്നാണിത്. മാത്രമല്ല സോറിയാസിസ് പോലുള്ള അസുഖങ്ങൾക്ക് വളരെയധികം ഉത്തമമായ പരിഹാരമാണ് ഇത്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.