യവ്വനവും ആരോഗ്യവും നിലനിർത്താൻ ഈ കാര്യം ശ്രദ്ധിച്ചാൽ മതി.

അനാരോഗ്യകരമായ ജീവിതശൈലിയും അതുപോലെതന്നെ അനാരോഗ്യകരമായ ഭക്ഷണ ശൈലിയിലും ഇന്ന് ഒത്തിരി ആളുകൾ നേരിട്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ആരോഗ്യപ്രശ്നവും സൗന്ദര്യപ്രശ്നം കൂടിയായിരിക്കും പ്രായം കൂടുതൽ അനുഭവപ്പെടുക എന്നത് നമ്മുടെ സൗന്ദര്യത്തിന് ആയാലും നമ്മുടെ മസിലുകൾക്ക് ആയാലും കൂടുതൽ അനുഭവപ്പെടുന്നത്. നമ്മുടെ ഉള്ളവർ സി നെക്കാളും കൂടുതൽ പൈസ തോന്നിപ്പിക്കുന്ന രീതിയിൽ നമ്മുടെ സൗന്ദര്യത്തെയും ആരോഗ്യത്തെയും കൊണ്ടുപോകുന്നത് ഇതിൽ പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ്.

എന്ന് മനസ്സിലാക്കി പരിഹാരം കാണുകയാണ് ചെയ്യേണ്ടത് അതിനുള്ള ഉത്തമ മാർഗമാണ് റിവേഴ്സ് ചെയ്ഞ്ചിങ് എന്ന് പറയുന്നത്. യൗവനം എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ മാത്രമല്ല മുഖത്ത് മനസ്സിൽ നമ്മുടെ നടപ്പിലും ഭാവത്തിലും എല്ലാം നമുക്ക് കാണാൻ സാധിക്കും. ഇത്തരത്തിൽ നമ്മുടെ സമുദായത്തിന് ആയുരാരോഗ്യത്തിനായും വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്ന അതായത് ചർമ്മത്തിന് ആരോഗ്യം നിലനിർത്തുന്നതിനും ചുളിവുകൾ പോലെയുള്ള പ്രായമാകുന്നതിനെ ലക്ഷണങ്ങൾ ഉണ്ടാകാതിരിക്കാനും വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്.

വെള്ളം കുടിക്കുന്നത് ഒരു ദിവസം മൂന്ന് ലിറ്ററിലധികം വെള്ളം കുടിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിനും ചർമത്തിനും എല്ലാവരും വളരെയധികം ഉത്തമമായ ഒന്നാണ്. അതുപോലെതന്നെ ഭക്ഷണത്തിൽ കൂടുതൽ കരോട്ടിൻ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് അതായത് നമ്മുടെനല്ലതുപോലെ നിറമുള്ള പച്ചക്കറികളും പഴവർഗങ്ങളുംകഴിക്കുന്നത് ഉദാഹരണത്തിന് ആപ്പ് കയറ്റി തക്കാളി കഴിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ചർമത്തിനും ആരോഗ്യത്തിനും വളരെ ഉത്തമമാണ്.

ഇത് നമ്മുടെ മുഖകാന്തി വർധിപ്പിക്കുന്നതിൽ സ്കിന്നിലെ നല്ലപോലെ ഇളക്കി ലഭിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കും.അതുപോലെതന്നെ ഒമേഗ ത്രീ ഫാറ്റി ആസിഡ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള മീൻ കഴിക്കുന്നത് ഐല മത്തി എന്നിവയെല്ലാം കഴിക്കുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്.അതുപോലെ നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കേണ്ടത് പഞ്ചസാര ഉപ്പ് കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് എന്നിവ ഒഴിവാക്കുന്നതും വളരെയധികം നല്ലതാണ്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.