നല്ല തിളക്കമുള്ളതും ആരോഗ്യം ഉള്ളതുമായ ചർമ്മകാന്തി ലഭിക്കാൻ.

എല്ലാവരും ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമായിരിക്കും നല്ല തിളക്കമുള്ള ചർമം ലഭിക്കുക എന്നത്. ഇതിനുവേണ്ടി ഒത്തിരി മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നവരും ഇന്ന് ഒട്ടും കുറവല്ല ലഭ്യമാകുന്ന സൗന്ദര്യവർദ്ധക വസ്തുക്കളും അതുപോലെതന്നെ ബ്യൂട്ടിപാർലറുകളിൽ പോയി ഒത്തിരി പണം ചെലവഴിച്ച് ട്രീറ്റ്മെന്റ് കൾ സ്വീകരിക്കുന്നവരും ആയിരിക്കും. ചർമ്മത്തിലുണ്ടാകുന്ന ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കാണുന്നതിന് ഇപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതാണ് കൂടുതൽ അനുയോജ്യം.

കാരണം വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങളിൽ ഉയർന്ന അളവിൽ കെമിക്കൽ തുടങ്ങുന്നതിനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ എപ്പോഴും നമ്മുടെ ചർമസംരക്ഷണത്തിന് ഒരു ഡോക്ടറുടെ സഹായത്തോടെ സൗന്ദര്യവർധകവസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതായിരിക്കും കൂടുതൽ അനുയോജ്യം. ഇത്തരം നിർദ്ദേശപ്രകാരം സ്വീകരിക്കുമ്പോൾ ചെറുപ്പത്തില് യാതൊരു വിധത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതല്ല എന്നാൽ ജന്മത്തിൽ അമിതമായി കെമിക്കലുകൾ അടങ്ങിയ മരുന്നുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത്.

ചർമ്മത്തിലെ കൂടുതൽ പ്രശ്നങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നത് പോലെ ചർമത്തിൽ ചുളിവുകളും വരകളും പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നതിനു കാരണമാകുകയും ചെയ്യും. കേരളത്തിലുള്ള കറുത്ത പാടുകൾ കുരുക്കൾ എന്നിവ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് ഇപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതാണ് കൂടുതൽ നല്ലത്. ചർമത്തിന് വീട്ടിൽ തന്നെ ലഭ്യമാകുന്ന അടുക്കളയിലെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതായിരിക്കും ചർമ്മത്തിന് നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനായി.

തക്കാളിനീര് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന തക്കാളി ജ്യൂസ് മുഖത്തു പുരട്ടുന്നത് ചർമത്തിലുണ്ടാകുന്ന ഇരുനിറം പാടുകൾ നിറവ്യത്യാസം എന്നിവ ഇല്ലാതാക്കി ചർമത്തിളക്കം ലഭിക്കുന്നതിനും ചർമത്തിലുണ്ടാകുന്ന കറുത്ത പാടുകൾ തവിട്ട് നിറമുള്ള പാടുകൾ എന്നിവ നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനും ഇത് വളരെയധികം ഉത്തമമായിട്ടുള്ളത്. അതുപോലെതന്നെ ചർമത്തിൽ നാരങ്ങാ തീരെ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ചർമത്തിൽ നല്ലൊരു ബ്ലീച്ചിംഗ് ഇഫക്ട് നൽകുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.