തലയിലെ പേൻ ശല്യത്തെ വെറും മിനിറ്റുകൾ കൊണ്ട് പരിഹാരം കണ്ടെത്താൻ..

പെൺകുട്ടികളെ വളരെയധികം അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട വെല്ലുവിളി ആയിരിക്കും തലയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ശല്യം എന്നത്. വൃത്തി കുറവുള്ളതു കൊണ്ടാണ് തലയിൽ പേൻ വരുന്നത് എന്നാണ് മിക്കവരും പറയുന്നത് എന്നാൽ അതുകൊണ്ടുമാത്രമല്ല പേൻ വരുന്നത് മനുഷ്യരുടെ തലയോട്ടിയിൽ നിന്ന് വലിച്ചെടുക്കുന്ന രക്തമാണ് ഇവയുടെ പ്രധാനപ്പെട്ട ആഹാരം. പാനിന്റെ മുട്ടകളാണ് എന്നറിയപ്പെടുന്നത്. തലയിലെ പേരുകൾ അപകടകാരികൾ അല്ലെങ്കിലും അത് മറ്റുള്ളവരിലേക്ക് വ്യാപിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം എളുപ്പമാണ്.

സൗന്ദര്യ സംരക്ഷണത്തിലും കേശ സംരക്ഷണത്തിനും പാനിനെ വേരോടെ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനെ സഹായിക്കുന്ന ചില പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങളുണ്ട്. ആ പാന ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് ഇന്ന് വിപണിയിൽ ഉത്തരം മാർഗ്ഗങ്ങൾ ലഭ്യമാണ് എന്നാൽ ഇത്തരം മാർഗങ്ങളിൽ ചിലപ്പോൾ ഉയർന്ന അളവിൽ കെമിക്കലുകൾ അടങ്ങുന്ന സാധ്യത കൂടുതലാണ് ഇത് നമ്മുടെ മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തെ വളരെ ദോഷകരമായി ബാധിക്കുകയും ചിലപ്പോൾ മുടി തന്നെ നശിക്കുന്നതിന് കാരണമാവുകയും ചെയ്യും.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് വളരെ വേഗത്തിൽ പരിഹാരം കാണുന്നതിന് പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതായിരിക്കും കൂടുതൽ അനുയോജ്യം.പേനുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ബേക്കിംഗ് സോഡ എന്നത് തലയിലെ ചൊറിച്ചിൽ പാൻ ശല്യം അകറ്റാനുള്ള ഒരു മാർഗ്ഗമാണ് കുറച്ച് ബേക്കിംഗ് സോഡ കണ്ടീഷണറുമായി ചേർത്ത് ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ നമുക്ക് പാനുകളെ ഇല്ലാതാക്കാൻ സാധിക്കുന്നതായിരിക്കും.

ചെയ്യാൻ വേണ്ടി നിൽക്കുന്നു. അതുപോലെതന്നെ തലയിലുണ്ടാകുന്ന പെൻസിൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ പരിഹാരം കാണുന്നതിന് സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് വെളിച്ചെണ്ണ എന്നത് വെളിച്ചെണ്ണയിൽ അല്പം ആപ്പിൾ സിഡാർ വിനീഗർ മിക്സ് ചെയ്ത് തലയിൽ തേച്ചുപിടിപ്പിക്കുന്നത് ഇത്തരത്തിൽ തലയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ശല്യം കുറയ്ക്കുന്നതിന് വളരെയധികം അനുയോജ്യമായ ഒന്നാണ്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.