ചർമ്മത്തിലെ കരുവാളിപ്പും കറുപ്പ് നിറവും ഇല്ലാതാക്കാം…

വെയിലിൽ മുഖം കറുത്തു ഇത് തടവിയാൽ മതി, വെട്ടിത്തിളങ്ങും വെണ്മ നേടാം. ഒരിക്കൽ തന്നെ വെയിലിൽ പുറത്തുപോയാൽ മുഖം കറുക്കുന്നു. തികച്ചും നാച്ചുറൽ ആയ വഴിയിലൂടെ ചർമം സുന്ദരമാണ് ഓരോ സൈഡ് എഫക്ട് ഉണ്ടായിട്ടില്ല. ഇത് പുരുഷന്മാർക്കും സ്ത്രീകൾക്കും ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കും. മുത്തശ്ശിയുടെ കാലത്ത് തന്നെ സൗന്ദര്യത്തിന് ഉപയോഗിച്ചുവരുന്നത് കടലമാവാണ്. കടലമാവിനെ കറുത്ത നിറത്തിൽ വെളുപ്പാക്കാനുള്ള അപാരമായ കഴിവുണ്ട്.

കടൽ മാവും കൊണ്ട് മുഖം കഴുകിയാൽ ഡെഡ് സെൽഫി ചരമ പുതുപുത്തൻ ആകുന്നു. കടലമാവ് എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കാം എന്ന് നോക്കാം. ഇടയ്ക്കിടെ പോകുന്നതിനാൽ സൂര്യകിരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ഉച്ചാരണം കറുപ്പ് ആകും ഇത്തരക്കാർ കടലമാവ് ഒരു ടീസ്പൂൺ തേങ്ങാപ്പാൽ ചേർത്ത് പേസ്റ്റ് രൂപത്തിലാക്കി മുഖത്തെ തടവി ഉണങ്ങിയ ശേഷം മുഖം കഴുകും. ഇതുപോലെ ആഴ്ചയിൽ രണ്ട് തവണ ചെയ്താൽ കറുപ്പ് നീങ്ങി വെളുപ്പാക്കും.

തിളക്കമായി മാറും.അതുപോലെ മുഖത്ത് കറുത്ത പാടുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ കടലമാവ് വളരെ ഉപകാരപ്പെടും കടലമാവിൽ വെള്ളം ചേർത്ത് മുഖത്ത് അപ്ലൈ ചെയ്യുന്നത് ഉണങ്ങിയ ശേഷം കഴുകി കളഞ്ഞാൽ മതി. ഇതിൽനിന്ന് മോചനം നേടും മുഖത്ത് എണ്ണമയം നീക്കാൻ കടലമാവിൽ കാച്ചിയ പശുവിൻപാൽ ചേർത്ത് രൂപത്തിലാക്കി മുഖത്ത് അപ്ലൈ ചെയ്താൽ മതി.

എണ്ണമയം നീക്കി വിളിക്കൂ അതുപോലെ മുഖക്കുരുമുളക് ഒരു ടീസ്പൂൺ കടലമാവിൽ അര ടീസ്പൂൺ ചന്ദന കാൽ ടീസ്പൂൺ കസ്തൂരി മഞ്ഞൾ പൊടിയെടുത്ത് ഇതിൽ പാൽ ചേർത്ത് രൂപത്തിലാക്കി മുഖത്തും തടവി 20 മിനിറ്റ് കഴിഞ്ഞ് കഴിവുകൾ നല്ല റിസൾട്ട് ലഭിക്കുക. ആഴ്ചയിൽ മൂന്ന് തവണ ചെയ്താൽ നല്ല മാറ്റം കാണും. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വേണ്ടിയും മുഴുവനായി കാണുക.