എത്ര പഴകിയ അലർജിയെയും ഇല്ലാതാക്കാം…

തുമ്മൽ അലർജി മൂക്കൊലിപ്പ് മൂക്കടപ്പ് മൂക്കിലെ ദശ കണ്ണ് ചൊറിച്ചിൽ തൊണ്ട ചൊറിച്ചിൽ മണം ലഭിക്കാത്ത അവസ്ഥ ശ്വാസംമുട്ടൽ കഫം കൂടിയിട്ടുള്ള തലവേദന എന്നിങ്ങനെ അലർജി രോഗം കൊണ്ട് ഒത്തിരി ആളുകൾ വളരെയധികം കഷ്ടപ്പെടുകയാണ് പലപ്പോഴും അത്തരം ആളുകൾ ഒരു ഓഫീസിലേക്ക് വരിക അല്ലെങ്കിൽ അല്പസമയം ചുവട്ടിൽ നിൽക്കുക അല്ലെങ്കിൽ ഇരിക്കുക ചെയ്തുകഴിഞ്ഞാൽ അപ്പോൾ മുതൽ ചുമക്കുന്നതിന് തുടങ്ങും. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്ക്.

പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു കാര്യം എന്നത് അലർജി എന്നതാണ് നമുക്ക് എന്താണ് അലർജി എന്നും അതിനെ എങ്ങനെ പരിഹരിക്കാം എന്ന് നോക്കാം. ഒരു ദിവസം ജലദോഷം വരികയാണെങ്കിൽ നമുക്ക് ഒത്തിരി പ്രയാസം അനുഭവപ്പെടുന്നതായിരിക്കും എന്നാൽ വർഷങ്ങളായി ഇത്തരം ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ ദിനംപ്രതി നേരിട്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന വരാണെങ്കിൽ അത് വളരെയധികം ആരോഗ്യകരൻ ആരോചകരൻ തന്നെയായിരിക്കും. അലർജി എന്ന പ്രയാസം കൊണ്ടാണ് ഇത്തരത്തിൽ ചെറിയ പൊടിയടിക്കുമ്പോഴേക്കും.

ചുമ്മാ ജലദോഷം എന്നിവയെല്ലാം വരുന്നത്. അലർജി പലതരത്തിലാണ് കാണപ്പെടുന്നത്. ഉദാഹരണത്തിന് എനിക്കും വീട്ടുകാർക്കും പ്രശ്നങ്ങളുള്ളപ്പോൾ എനിക്ക് മാത്രം കൂടുതൽ പ്രശ്നങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുകയും മറ്റുള്ളവരുടെ പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന അവസ്ഥയാണ് ചെയ്യുന്നത്.പലതരത്തിലുണ്ട് ചിലരിൽ ആകട്ടെ വളരെയധികം ഉയർന്ന ശബ്ദം കേൾക്കുകയാണെങ്കിൽ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ തലവേദന ഉണ്ടാകുന്നതായിരിക്കും ഇത് ശബ്ദത്തെയാണ് സൂചിപ്പിക്കുന്നത്.

എന്നാൽ മറ്റു ചിലരിൽ ചില ഭക്ഷണപദാർത്ഥങ്ങൾ ആയിരിക്കും അലർജിക്ക് കാരണമായി തീരുന്നത്. ചിലർക്ക് കാലാവസ്ഥ എനിക്ക് അലർജി രൂപപ്പെടുന്നതിന് കാരണമാകുന്നു. ചിലരിൽ ചൂട് തട്ടി കഴിഞ്ഞാൽ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ സാധ്യതയുണ്ട്. ചിലരിൽ ആകട്ടെ ചില മരുന്നുകളുടെ ഉപയോഗം ആയിരിക്കുമല്ലോ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിന് കാരണമാവുക. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.