നഖങ്ങളിലെ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് ഉടനടി പരിഹാരം..

സ്ത്രീകളെയും പുരുഷന്മാരെയും ഒരുപോലെയല്ല ഇടുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നം തന്നെയായിരിക്കും കുടിക്കുന്നത് നമ്മുടെ മൃഗങ്ങളുടെ നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്നതിനും അതുപോലെ തന്നെ കാലുകളിൽ വേദന അനുഭവപ്പെടുന്നതിനും ഇത് കാരണമാകുന്നത് കുഴിനഖം പെട്ടെന്ന് ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് നഖത്തിന് ചുറ്റുമുള്ള ചർമ്മത്തിൽ വീക്കം ഉണ്ടാകുന്ന അവസ്ഥയാണ് ഇത്. കുഴിനഖം വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ വളരെയധികം അസ്വസ്ഥതകളാണ് ഉണ്ടാകുന്നത് പലപ്പോഴും അതികഠിനമായ വേദന അനുഭവപ്പെടുന്നതിന് ഇത് കാരണമാവുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്.

അധികസമയം കൈകാലുകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന നനവ് മൂലവും മാത്രമല്ല അധിക സമയം നനഞ്ഞ ജോലികളിൽ ഏർപ്പെടുന്നവരിലും ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ കാണപ്പെടുന്നു രോഗപ്രതിരോധശേഷി കുറഞ്ഞവരിലും പ്രമേഹ രോഗികളിലും സാധാരണയായി കുഴിനഖം കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്. ഗംഗങ്ങളിൽ പൂക്കൾ ബാധ ഉണ്ടാക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്.കുഴിനഖം വരുന്നതോടെനഖത്തിന്റെ നിറം മാറുകയും കടുത്ത വേദന അനുഭവപ്പെടുകയും ചെയ്യും ഇത് യഥാസമയം ചികിത്സിച്ചില്ലെങ്കിൽ വളരെയധികം രൂക്ഷമാകുന്നതിന് കാരണമാകും.

ഉണ്ടാകുന്ന നിരവധി ഔഷധങ്ങൾ ലഭ്യമാണ് എന്നാൽ ഇവയിൽ പലതും കരൾ രോഗം പോലെയുള്ള ഗുരുതരമായ പാർശ്വഫലങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നതാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ മരുന്നുകളുടെ ഉപയോഗം കുറച്ച് ഇല്ലാതെ തന്നെ പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങളിലൂടെ നമുക്ക് നഖങ്ങളുടെ ആരോഗ്യത്തെ നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനെ സാധിക്കുന്നതായിരിക്കും ഇതിനും എപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ പിന്തുടരുന്നത് ആയിരിക്കും കൂടുതൽ അനുയോജ്യമായിട്ടുള്ളത്. ചെറു ചൂട് ഉപ്പുവെള്ളത്തിൽ കാലുകൾ മുക്കിവയ്ക്കുന്നത് കുഴിനഖത്തിന്റെ പ്രശ്നങ്ങളില്ലാത്ത ആക്കുന്നതിന് ഒരു പരിധി വരെ സഹായിക്കുന്നതാണ്.

അതുപോലെതന്നെ നാരങ്ങാനീരിൽ അല്പം വെള്ളത്തിൽ ഒഴിച്ച് അതിനുശേഷം അതിലെ കാലുകളും മുറ്റിവയ്ക്കുന്നതും ഇത്തരത്തിൽ വളരെയധികം നല്ലതാണ് നഖത്തിന് ചുറ്റും എണ്ണമയം ഉണ്ടാകുന്നതും കുഴിനഖം പരിഹരിക്കുന്നതിനെ വളരെയധികം സഹായിക്കും ഇതിനെ വേപ്പെണ്ണയാണ് വളരെയധികം ഉത്തമമായിട്ടുള്ളത് ആന്റിഫങ്കൽ ഗുണങ്ങൾ നഖത്തിലെ പൂപ്പൽ ബാധയെ ഭേദമാക്കുന്നു. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.