കണ്ണിനു ചുറ്റുമുള്ള ഡാർക്ക് സർക്കിൾ മാറാൻ വീട്ടിൽ തന്നെ പരീക്ഷിക്കാവുന്ന ഒരു വഴി.

രാത്രി ഉറങ്ങുന്നതിനു മുമ്പ് കറ്റാർവാഴ ജൽ മുഖത്ത് പുരട്ടുന്നതിന് പല ഗുണങ്ങളും ഉണ്ട് മുഖത്ത് ചുളിവുകൾ മാറ്റാൻ സഹായിക്കും കറ്റാർവാഴയിലെ വൈറ്റമിൻ ഇതിനു സഹായിക്കുന്നത് നല്ലൊരു ആന്റി ഏജിങ് ക്രീം ആയി ഉപയോഗിക്കാം മുഖത്ത് പ്രായം തോന്നാതിരിക്കുവാൻ ഇത് സഹായിക്കും. രാത്രി കിടക്കുന്നതിനു മുമ്പ് മുഖത്ത് അല്പം കറ്റാർവാഴയുടെ പ്രയോഗം കൃത്രിമ ക്രീമുകൾ വാങ്ങി സൗന്ദര്യം കൂട്ടുന്നവരാണ് പലരും എന്നാൽ ഇതൊന്നുമില്ലാതെ കിടക്കാൻ നേരം കറ്റാർവാഴയുടെ ജെൽ മുഖത്ത് പുരട്ടി നോക്കൂ.

കറ്റാർവാഴ ഉണ്ടെങ്കിൽ അതിന്റെ ഉൾഭാഗത്തെ ജെല്ലെടുത്ത് അല്പനേരം മസാജ് ചെയ്യുക. ഒരു ടീസ്പൂൺ കറ്റാർവാഴ ജെൽ ഡാർക്ക് സർക്കിൾസ് ഉള്ള ഭാഗത്ത് പുരട്ടി മസാജ് ചെയ്യുക. രാത്രി മുഴുവനും മുഖത്ത് പുരട്ടി ഇട്ടുവയ്ക്കുക. ശേഷം രാവിലെ കഴുകി കളയുക കറ്റാർവാഴ സ്ഥിരമായി ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ ചർമ്മം ജലാംശം നിലനിർത്തുകയും കറുപ്പ് അകറ്റാൻ സഹായിക്കുന്നു. ഇത് ചർമ്മത്തിലെ ഈർപ്പം മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും വീക്കം കുറയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

കറ്റാർവാഴ മുഖത്ത് പുരട്ടി കിടന്നുറങ്ങുക. ഇതുകൊണ്ടുള്ള ഗുണങ്ങളെ കുറിച്ച് അറിയാം മുഖത്തെ ചുളിവുകൾ മാറ്റുന്നതിനുള്ള നല്ലൊരു വഴിയാണ് കറ്റാർവാഴയുടെ ജെല്ല് ഇപ്രകാരം മുഖത്ത് പുരട്ടുന്നത്. ഇതിൽ വൈറ്റമിൻ ഈ ധാരാളമായി അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ഇത് ചർമ്മത്തിന് ഇറക്കം നൽകുന്ന കോളേജൽ ഉത്പാദനത്തിന് സഹായിച്ച മുഖത്തെ ചുളിവുകൾ നിൽക്കുന്നു.

മുഖത്ത് തെളിവുകൾ തടയുന്നതും മുഖചർമം ഇറക്കമുള്ളതാക്കുകയും ചെയ്യുന്നതുകൊണ്ടുതന്നെ പ്രായക്കുറവ് തോന്നിപ്പിക്കാനുള്ള നല്ലൊരു വഴിയാണിത്. കണ്ണിനിടയിലെ കറുത്ത സഹായിക്കുന്ന വഴി കൂടിയാണ് ഇത്. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ കാര്യങ്ങൾ അറിയുന്നതിനായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക വീഡിയോ കാണുന്നവരെ താഴെയുള്ള ലിങ്കിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.