തലമുടിയിലെ നര ഒഴിവാക്കാം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ..

തലമുടി നരയ്ക്കുക എന്നത് വളരെയധികം ആയിത്തന്നെ ഇന്നത്തെ കാലഘട്ടത്തിൽ കാണപ്പെടുന്നു അതായത് പണ്ടുകാലങ്ങളിൽ മുതിർന്നവരിൽ മാത്രം അതായത് വയസ്സായവരിൽ മാത്രം കണ്ടിരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് തലമുടി നരയ്ക്കുക എന്നത്. എന്നാൽ ഇന്നത്തെ കാലഘട്ടത്തിൽ ചെറിയ കുട്ടികൾ മുതൽ എല്ലാവരെയും ഈ പ്രശ്നം അലട്ടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഇത് മാറ്റുന്നതിന് പ്രകൃതിദത്ത മാർഗ്ഗങ്ങളാണ് നല്ലത്.ഇത് തടവി വെള്ള മുടിയുടെ പേരിൽനിന്ന് കറുത്ത മുടി വളരുന്നത് കാണാം. ഈ കാലത്ത് 20 30 വയസ്സിൽ തന്നെ മുടി നരയ്ക്കുന്നത് കാണാം.

ഇതിനെല്ലാം കാരണം ആഹാരത്തിലെ കെമിക്കൽ ഈ റെമഡി വളരെ നാച്ചുറൽ ആണ്. ഒരു സൈഡ് എഫക്റ്റും ഇല്ല ഇത് വേഗത്തിൽ വെള്ളം കുടി കറുപ്പാകുന്നു ഇതിന് ആദ്യമായി വേണ്ടത് വെളിച്ചെണ്ണ. ഇത് ശുദ്ധമായത് നോക്കി വാങ്ങുക ഒരു ക്ലീൻ ബൗൾ എടുത്ത് അതിൽ രണ്ട് ടീസ്പൂൺ വെളിച്ചെണ്ണയെടുക്കുക. അടുത്തതായി വേണ്ടത് വായനയില.

ഇത് തലയിലെ ഡാൻസ് നീക്കി ഒരു ഹെയർ ടോണിക്ക് ആയി ജോലി ചെയ്യുന്നു.ഇത് മുടി കറുപ്പ് നൽകുന്നു ഉണക്കിപ്പൊടിച്ച് പൗഡർ ആക്കി രണ്ട് ടീസ്പൂൺ എടുക്കുക. രണ്ട് ടീസ്പൂൺ വെളിച്ചെണ്ണയിൽ രണ്ട് ടീസ്പൂൺ വായനയില പൊടി ചേർക്കുക ഒരു വിറ്റാമിൻ ഇ ക്യാപ്സ്യൂൾ 600 എം ജി ചേർക്കുക. ഇത് നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്യുക ഇത് തല കുളിക്കുന്നതിന്.

ഒരു മണിക്കൂർ മുൻപേ അപ്ലൈ ചെയ്യാം. ഇത് നരച്ച മുടിയുടെ വേരിൽനിന്ന് മുകളിലേക്ക് നന്നായി മസാജ് ചെയ്യുക ഒരു മണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞു മൈൽഡ് ഷാംപൂ ഉപയോഗിച്ച് വാഷ് ചെയ്ത് കുളിക്കാം. ഇത് ആഴ്ചയിൽ മൂന്ന് പ്രാവശ്യം അപ്ലൈ ചെയ്യുമ്പോൾ നല്ല റിസൾട്ട് ലഭിക്കും. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.