മുടി വളർച്ച ഇരട്ടിയാക്കുന്നതിനും മുടിക്ക് കരുത്തും ബലവും നൽകുന്നതിന്…

മുടിയുടെ നിർത്തുന്നതിന് പലതരത്തിലുള്ള ഹെയർ ഉത്പന്നങ്ങൾ ഇന്ന് വിപണിയിൽ ലഭ്യമാണ് അതുപോലെതന്നെ ബ്യൂട്ടിപാർലറുകളിലും ഒത്തിരി പണം ചെലവ് നടത്തുന്ന ട്രീറ്റ്മെന്റുകളും ലഭ്യമാണ് എന്നാൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള മാർഗ്ഗങ്ങൾ ഒന്നും ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തിന് ഒട്ടും ഗുണം ചെയ്യുന്നില്ല എന്നതാണ് വാസ്തവം മുടിയുടെ ആരോഗ്യം സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് ഇപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്തമായ സ്വാഭാവിക രീതികൾ ആയിരിക്കും കൂടുതൽ ഗുണം ചെയ്യുന്നത് ഇത്തരം പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കു യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള പാർശ്വഫലങ്ങൾ ഇല്ലാതെ മുടിയെ നല്ല രീതിയിൽ.

സംരക്ഷിക്കുന്നതിനെ വളരെയധികം സഹായകരമായിരിക്കും വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന ഉത്പന്നങ്ങളിൽ ഉയർന്ന അളവിൽ നടക്കുന്നതിനുള്ള സാധ്യത വളരെയധികം കൂടുതലാണ് ഇത് നമ്മുടെ മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തെ വളരെ ദോഷകരമായി ബാധിക്കുന്നതായിരിക്കും അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതായിരിക്കും മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തിന് ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായിട്ടുള്ളത്.

മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിന് അതായത് താരൻ മുടികൊഴിച്ചിൽ മുടി പൊട്ടി പോകുന്ന അവസ്ഥ എന്നിവ പരിഹരിക്കുന്നതിന് വീട്ടിൽ തന്നെ ഒത്തിരി പൊടിക്കൈകൾ സ്വീകരിക്കാൻ സാധിക്കും അത്തരത്തിൽ മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് കഞ്ഞിവെള്ളം ഉപയോഗിക്കുന്നതും തിളക്കം നൽകാനും മുടി ആരോഗ്യത്തോടെ വളരുന്നതിനും വളരെയധികം സഹായകരമാണ്.

കഞ്ഞിവെള്ളം ഉപയോഗിച്ച് നമുക്ക് പലതരത്തിലുള്ള താളി തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കും ഇതിനായി അല്പം കറ്റാർവാടിയും കറിവേപ്പിലയും ചെയ്ത് കഞ്ഞിവെള്ളം നല്ലതുപോലെ പേസ്റ്റ് രൂപത്തിൽ ആക്കി മുടിയിൽ പുരട്ടുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ് ഇത് മുടിയുടെ ആരോഗ്യം ഇരട്ടിയാക്കുന്നതിനും മുടി നല്ലതുപോലെ വളരുന്നതിനും ശിരോചർമ്മത്തിന് തണുപ്പ് ലഭിക്കുന്നതിനും ഇത് വളരെയധികം ഉത്തമമാണ്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.